• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

petpro phòng khám đáng tin cậy

Xin chào mọi người,

Cún nhà mình đã chữa trị ở Pet Pro từ mới khi chào đời đến bây giờ cũng được 3 năm rồi. Mình thật cực kì hài lòng với phòng khám. Mình biết tới phòng khám khi nghe bạn bè giới thiệu, họ nói ở đây khám kĩ càng và chu đáo lắm nên mình đem chú cún cưng tới. Và mình thật sự ngỡ ngàng, từ hàng hóa cho đến những dịch vụ, này nhé quần áo cho cún và mèo treo nhiều như shop quần áo vậy, ở đó còn bán cả giày dép, vớ, mắt kính và nón nữa. Thức ăn thì ôi thôi, nào là cho chó con, chó lớn, snack xương, bánh trắng răng, xương dành cho chó hay cắn dép (nó có hình chiếc dép)...từ rất nhiều hãng nổi tiếng khác nhau như Pedigree, CP,Rozal... dây xích thì đủ mẫu mã, kiểu dáng, có loại bằng vải dày, da, inox... có loại dây đai để cún không bị đau mà dễ dàng dắt cún đi dạo. Cái mà mình hay quan tâm nhất là xà bông cho các chú cún, nào là dùng để trắng lông, tắm trị ngứa, trị ve hay mượt lông, mình đã dùng thử là thật sự rất hiệu quả, chú cún mình trông sạch sẽ hẳn lên và có mùi thơm rất dễ chịu. Ở đây có rất nhiều dịch vụ cho cún, ngoài điều trị và phẫu thuật, ở đây có xét nghiệm máu, có cả dịch vụ chữa trị bằng châm cứu (cái này hay lắm à nghe), có lưu chuồng để bạn không phải lo lắng cho cún khi đi du lịch, có dịch vụ cát lông tắm chải, làm hồ sơ và cấy chíp để cún có thể du lịch cùng bạn và còn nhiều dịch vụ khác mình chưa có dịp khám phá. Cung cách phục vụ ở đây rất tốt, khi mua hàng thì các chị ấy tư vấn rất kĩ càng để mình có thể chọn loại thức ăn phù hợp cho cún nhất. Khi chích thuốc, mình thấy các anh chị ở đây rất chuyên nghiệp, anh chị dỗ dành, xoa đầu khiến các chú cún cũng trở nên dễ chịu và ngoan ngoãn. Trước khi ra về, mình luôn được dặn dò kĩ lưỡng về cách cho cún uống thuốc, nên cho cún kiêng những thức ăn nào... Nói tóm lại mình thật sự cảm thấy an tâm và cực kỳ hài lòng khi đưa cún đến đây, rất mong là các bạn cũng đến đấy và có sự vừa lòng giống như mình.