• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
AngelDan said:
E tên Huỳnh Trúc Linh Đan
Sdt : 0902 37 33 88
Nick yahoo: angel_shop0303@yahoo.com
E dắt theo thằng Gấu nhà em.
Off ở đâu thì tùy ý anh chị.
Thời gian thì ngày nào cũng ok. Hehe
ok né! Sẽ có inbox khi thông tin đầy đủ ha! :good_job:

petcat

Đậu Phộng
nhoxponlove said:
Nếu dc bạn cho mình xin tên thật. Vì có thể sẽ call trc khi đến off và nt này nọ. Sẽ tiện hơn bạn nhé!

ok bạn! Minh sẽ inbox cho bạn khi đã có thông tin đầy đủ
anh tên Lạc nhé

huy vu

cucao
nhoxponlove said:
Chị cũng ít có rãnh quá :Onion35:

@@ Tình hình là chị ko bik nhà em ở đâu. Nhưng lần này địa điểm off sẽ nằm ở khu vực quận 3 or quận 1
nhà pé michu gần nhà mình,bữa pé mún đi off chung với ba mẹ mà ko đc đó,tại xa quá nên mẹ pé ko đi đc,a trai michu quen quản lí -18 gv bữa mình nói đó mẹ ss :D

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
ivys said:
sao bạn Gà hông ghi lại details tham gia lun :le_luoi: .. đợt này off gà cũng đi nhé :hi:
tại em tính để gần gần sát ngày coi tình hình em chắc chắn đi dc hông đã , chứ bợp chợp làm trc tới lúc đó kẹt việc j đó không đi dc thì cũng ngại hehe , mà em cũng đang ham hố lắm nờ :le_luoi:

RennaDucca

YTC Developer
michu_meomeo99 said:
chắc em ko cho obama tommy đi được, là vì mấy ngay nay nó bị nấm ở lưng, pa mẹ em đang cho nó đi bs sơn, còn pé zô thì đang mang thai, nên em chỉ cho pé michu đi thôi. :D
tới lúc đó mà 1 trong mấy bé mèo nhà bạn chưa hết bệnh thì đừng mang bé nào theo, lây nữa phiền lắm , coi như đến chơi không mang mèo cũng đâu có sao

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
nhoxponlove said:
Chắc mọi ng thấy oãi quá rồi. Cài vụ lùm xùm kia còn chưa dứt dc mà. Thôi kệ đi. Ko ai of vì vài ng trong nhóm mình of riêng với nhau cũng dc. Hjhj...
sớm dc ko nàng , giữa T6 tui sợ kẹt kèo tui đy chơi hè tại đy T7 - CN @@

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
huy vu said:
bạn cứ đưa time ra cho mn cùng tham khảo đc mà :D
CN ngày 9 dc ko mn ? là tuần thứ 2 của Tháng 6 ? cuối tháng 6 đầu tháng 7 mình thi nên ko nhích đi đâu dc , còn gia đình đang lên kế hoạch đy chơi chưa biết chính xác ngày nào nhưng mà cũng là T7 - CN giữa tháng :-s

huy vu

cucao
Gà Ngây Thơ said:
CN ngày 9 dc ko mn ? là tuần thứ 2 của Tháng 6 ? cuối tháng 6 đầu tháng 7 mình thi nên ko nhích đi đâu dc , còn gia đình đang lên kế hoạch đy chơi chưa biết chính xác ngày nào nhưng mà cũng là T7 - CN giữa tháng :-s
mình thì ngày nào cũng đc,ngày 9 cũng tốt,nhưng phải chờ các bạn khác vô cho ý kiến thêm nữa :D,nếu đc bạn cho thêm đạ điểm lun nhé :D,thêm ý kiến cũng tốt mà :D,địa điểm lần này mn đang chọn là q1 và q3,bạn bít quán nào đẹp đẹp thì cho mn bít nhé :D

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
huy vu said:
mình thì ngày nào cũng đc,ngày 9 cũng tốt,nhưng phải chờ các bạn khác vô cho ý kiến thêm nữa :D,nếu đc bạn cho thêm đạ điểm lun nhé :D,thêm ý kiến cũng tốt mà :D,địa điểm lần này mn đang chọn là q1 và q3,bạn bít quán nào đẹp đẹp thì cho mn bít nhé :D
mình thì ko rành wán xá lắm , tại cũng chả đy bh` , ai dắt đi đâu thì đy thôi =)) . Mà đó giờ chưa có dịp vào Ailucat bh` nên cũng đang ham hố hị hị hị

huy vu

cucao
Gà Ngây Thơ said:
mình thì ko rành wán xá lắm , tại cũng chả đy bh` , ai dắt đi đâu thì đy thôi =)) . Mà đó giờ chưa có dịp vào Ailucat bh` nên cũng đang ham hố hị hị hị
mình nghe nếu tới đó mà chưa kiếm ra đc chỗ nào tốt thì chắc sẽ quay lại ailiucat.nên bạn đừng lo nhé.mình cũng mún kiếm chỗ nào thoải mái như vậy :D

Status
Không mở trả lời sau này.