• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nick Giadinh buôn bán không thành thật và đe dọa, xúc phạm người khác

Status
Không mở trả lời sau này.

giadinh

Banned
mình nhắn tin đầu tiên chỉ nói bạn ấy hẹp hòi thôi nha
bạn đừng có nói tầm bậy nha
bạn đi hỏi lại giùm cái xem
sao cứ phán bậy bạ vậy
bộ admin hay lắm sao

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
mình nhắn tin đầu tiên chỉ nói bạn ấy hẹp hòi thôi nha
bạn đừng có nói tầm bậy nha
bạn đi hỏi lại giùm cái xem
sao cứ phán bậy bạ vậy
bộ admin hay lắm sao

Bạn đang xúc phạm tôi đấy, Nếu bạn nói tôi sai thì sao bạn không xem lại bài viết đầu tiên của baygiomatnhau, tôi lấy đó làm bằng chứng chứ không phán bậy bạ.

Vậy là bạn ấy điện thoại và nhắn tin trách móc mình phá bạn ấy. Thật là phiền phức và quấy rối, làm mình phải tắt điện thoại. Sáng hôm sau mở Đt ra thấy bạn ấy nt:
"Bạn là con gái sao lòng dạ hẹp hòi tiểu nhân quá vậy"
"Ng có tấm lòng yêu thú vật như bạn mà lại có hành động như vậy, bạn nghĩ lại xem"

Nếu bạn đã đọc qua bài viết đó thì sao bạn lại im lặng bỏ qua khi người ta nói sai sự thật. Chỉ có thể là câu đó đúng sự thật.

Bạn nên xem lại lời nói của mình. Bạn mới là người phán bậy bạ đấy. Một lần nữa thì tôi không bỏ qua đâu.

giadinh

Banned
mình cũng bực mình vậy .mình gọi điện thoại xl thì chính miệng bạn ấy nói là không sao đâu em.vây mà bạn ấy còn vào toppic của mình phá mình gọi điện thoại hỏi thì bạn ấy nói đó là hậu quả mình phải chịu.BQT nghĩ lại là ai gây sự trước.bạn ấy cố phá mình rồi còn nói đó là hậu quả mình phải chịu.đó là ý gì..?không phải cố ý phá người khác trước ak.nên mình bực mình mới nói thế.vậy đó là hành động cao thượng sao.mình nói hẹp hòi không đúng ak.chảng lẽ phải tôn vinh hành động đó cao thượng quá mình không có quyền nói lại ak..nói tóm lại mình không muốn nói nhiều nửa.tùy BQT muons làm gì thì làm.Nhưng ban quản trị nên nhớ một điều là không có lửa thì làm sao có khói.kg làm gì người khác thì làm sao người khác nói nặng mình.....

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình nghĩ mọi chuyện nên dừng lại ở đây. BQT sẽ đưa ra phương pháp giải quyết sớm nhất có thể. Cứ tiếp tục cãi nhau thế này sẽ chẳng giải quyết được việc gì
baygiomatnhau không giữ được bình tĩnh nên đã nói lời không hay
giadinh thì nhắn tin xúc phạm và đe dọa người khác
Hai bạn hãy đợi quyết định cuối cùng của BQT

giadinh

Banned
Mình nghĩ mọi chuyện nên dừng lại ở đây. BQT sẽ đưa ra phương pháp giải quyết sớm nhất có thể. Cứ tiếp tục cãi nhau thế này sẽ chẳng giải quyết được việc gì
baygiomatnhau không giữ được bình tĩnh nên đã nói lời không hay
giadinh thì nhắn tin xúc phạm và đe dọa người khác
Hai bạn hãy đợi quyết định cuối cùng của BQT

thôi,mình cũng mệt rồi,mình đang sống trong 1 xã hội,mình còn nhiều việc phải làm,còn những bé mèo,bán hay ko cũng chẳng quan trọng,bán đc thì tốt ko thì cũng ko sao,mình vẫn nuôi có thể nuôi chúng bình thường.bạn mod nói đúng cãi qua lại thì chẳng đi đến đâu,mình cũng ko có thời gian để dành cho những chuyện như vậy.Vậy BQT cứ xem xét và xử lí theo qui định,mình cũng chẳng có ý kiến gì đâu

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
giadinh đã nhận sai và chấp nhận xử phạt từ BQT, tất nhiên baygiomatnhau cũng phải gánh 1 phần trách nhiệm.

Vậy baygiomatnhau còn ý kiến gì không hay chấp nhận bỏ qua.

Nếu sau 48h nữa mà baygiomatnhau vẫn không vào đưa ý kiến thì topic này sẽ được đóng mà không có bất cứ xử phạt nào xảy ra.

mình thấy cả 2 bạn đếu sai nên mong BQT phân xử một cách công băng để đỡ gây phiền phức sau này vì 2 bạn đều ko ai nhận là mình sai cả . còn bạn giadinh trì trich BQT như vậy thì mình thấy bạn
lại càng sai. Vì sao ư? vì xưa nay mình thấy BQT phân xử rất công bằng nếu bạn có j` hắc mắc hãy hỏi một số bạn trong diễn đàn để xem có ai binh bạn không( mình nói thật lóng nhé nên đùng có thù luôn cả mình nha)

giadinh

Banned
mình thấy cả 2 bạn đếu sai nên mong BQT phân xử một cách công băng để đỡ gây phiền phức sau này vì 2 bạn đều ko ai nhận là mình sai cả . còn bạn giadinh trì trich BQT như vậy thì mình thấy bạn
lại càng sai. Vì sao ư? vì xưa nay mình thấy BQT phân xử rất công bằng nếu bạn có j` hắc mắc hãy hỏi một số bạn trong diễn đàn để xem có ai binh bạn không( mình nói thật lóng nhé nên đùng có thù luôn cả mình nha)

mình đã nói mình ko có ý kiến gì nữa mà,BQT cứ xử lí theo qui định

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã có topic xử lý bên box Phòng kỷ luật - Giải quyết đề nghị, khiếu nại. Topic is closed.

Status
Không mở trả lời sau này.