• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhờ các bác đánh giá Lab xem có thuần chủng hay bị lừa

trungdote

em mới đón 1 em Lab về, ko có kn về chó và cảm thấy em này ko đc thuần chủng nên nhờ các bác đánh giá góp ý dùm, tks các bác nhiều

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
e này chỉ có phần khung đầu là chưa to lắm như các e lab khác,thuần cũng thuần nhưng thiếu cái khung đầu,chắc phải nhờ các ae chuyên lab rồi

trungdote

yeu cho vinh vien said:
e này chỉ có phần khung đầu là chưa to lắm như các e lab khác,thuần cũng thuần nhưng thiếu cái khung đầu,chắc phải nhờ các ae chuyên lab rồi
đầu em nó k to thật bạn à

hnpetlove

YTC Developer
Nguyễn Quỳnh 2504 said:
Cha, ở ngoài Hà Nội bán chó rẻ quá, mình đang có e cái , đang muốn tìm e kem đực, chó này trong nam ít mà mắc, đòi tới 5 triệu 1 e
tôi bán rẻ cho ông y thậm chí còn bảo hành cả về nòi giống.tôi bảo ông ý cứ đem chó về hỏi những người chơi có kinh nhiệm nếu ai bảo chó lai đem đến tôi trả lại tiền.thế mà ông ý còn lập mấy cái topic ở các diễn đàn lại thêm chữ lừa nghe mất cảm tình quá ! tôi thực sự cảm thấy tiếc khi bán cho 1 người như ông này......................

like labrador

Theo mình nhận xét, Bé này đã bị lai tạp một chút, mình cũng nuôi lab do vậy cũng tìm hiểu một số thông tin, bé của bạn bị lỗi về phần đầu, mõm và sắc tố da. Nhưng nhìn chung như thế cũng là được rồi, tìm lab thuần chủng cũng mất công đấy bạn ạ.

mimimum

Member
Bạn ơi, theo mình nhìn thì em này là lab rồi, có những con thuần chủng đầu cũng ko to và mõm hộp vuông đâu. Trong một đàn chó đẻ ra cũng có con đầu to mõm hộp ngay từ nhỏ và có con không. Muốn biết chính xác thì phải chờ nó lớn trưởng thành thì lúc đó nhìn mới rõ bạn ah! Khi đã mua rồi thì hãy yêu thương nó băn khoăn làm chi cho mệt. Chúc vui vẻ

hnpetlove said:
tôi bán rẻ cho ông y thậm chí còn bảo hành cả về nòi giống.tôi bảo ông ý cứ đem chó về hỏi những người chơi có kinh nhiệm nếu ai bảo chó lai đem đến tôi trả lại tiền.thế mà ông ý còn lập mấy cái topic ở các diễn đàn lại thêm chữ lừa nghe mất cảm tình quá ! tôi thực sự cảm thấy tiếc khi bán cho 1 người như ông này......................
bác còn con nào không, để cho mình 1 chú đực màu vàng. có gì inbox mình hoặc alo 097 2334 701. mình đang quan tâm nhé

ducchua

quan trọng là phải yêu nó. con nay của bạn là được rồi. chứ con nhà mình cũng thuần chủng nhưng mõm to hơn chó ta và tai thì to nhưng bị quặp hơi vểnh vểnh nữa cơ. dù sao cũng chúc mùng có cún đẹp hơn cún nhà mình. hi

HàNội

Member
la lab do ban ah`
chi vi no duoc de tai viet nam nen de thich nghi voi khi hau song ma lab cua ban nhu vay
ban yen tam rang cang lon no se cang dep hon