• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật ký chuột lang sẽ bắt đầu!

keusau246

Lùn kute
ko đây là hình minh họa bé em giống vn 3 màu

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
omg @@ vui lòng post vào 1 topic đi bạn nhìu topic wa sẽ loãng mất @@ phần kia mới có tí xíu bạn thêm vào cho dài dài tí

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
này thích thỳ bình luận cái a kia ko thik thỳ thui đừng có nói năng như thế

nhắc nhở thui kinh thế :hmmm: :hmmm:

nhangak

Turquoise Member
nhắc nhở thui kinh thế :hmmm: :hmmm:

ng ta thích thì bình luận thui,làm gì mà căng

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ng ta thích thì bình luận thui,làm gì mà căng

ơ mình nói gì bạn à ??? @@ mình chỉ nhắc nhở thôi ko thấy luật của dd à vào mà tìm hiểu nhé bạn @@ ko hỉu luật thì đừng nói nghen tại bạn mới gia nhập nên ko bít mình nói chỉ mang tính chất nhắc nhở chứ ai cấm bạn bình luận @@ nếu bạn để mod nhắc nhở về việc này thì chắc cũng đã bị banned @@

nhangak

Turquoise Member
ơ mình nói gì bạn à ??? @@ mình chỉ nhắc nhở thôi ko thấy luật của dd à vào mà tìm hiểu nhé bạn @@ ko hỉu luật thì đừng nói nghen tại bạn mới gia nhập nên ko bít mình nói chỉ mang tính chất nhắc nhở chứ ai cấm bạn bình luận @@ nếu bạn để mod nhắc nhở về việc này thì chắc cũng đã bị banned @@

bạn là mod chắc?luật thì ai chẳng biết :Onion22:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
bạn là mod chắc?luật thì ai chẳng biết :Onion22:

@@ thoy stop here nói chắc bạn cũng ko hỉu đâu với lại mún làm mod thì mình đã làm rồi chỉ tại ko ol ytc thường xuyên thôi ừk thì luật ai chả biết nhưng quan trọng là có đọc ko kìa

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
xin can nhé, anh Khánh với lại dienvienpro không cãi nhau nữa, loãng 2pic của keusau bây giờ :D

nhangak

Turquoise Member
@dienvienpro:việc nhắc nhở là của mod nên đừng có can vào
@Long:uhm,anh stop đây

BigBang Pegasis

Ruby Member
ò
sắp có phần 3 coi nha mấy a

nhanh nhanh cho mọi người còn xem e nhé

BigBang Pegasis

Ruby Member
nhăng đừng cãi nhau làm loạn 2pic của người khác nữa
có gì ra ngoài chửi rủa thế nào cũng đc

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
em cũng ko có ý định nói nữa :D nhưng thanks anh long nhắc nhở herher nhưng đâu phải là cãi đâu anh chỉ là nhắc nhỉ ng` bướng bỉnh ko nhận sai thoy với lại thấy nhagak sai lầm 1 đìu là đâu phải mod mới có trách nhiệm nhắc nhở các thành viên cũng vậy để giúp đỡ các mod và xậy dựng ytc lớn mạnh khi mà các mod làm việc cật lực thì mình phụ thì có sao @@ mỗi thành viên trong ytc đều phải có trách nhiệm nhắc nhở ng` khác khi họ làm gì sai để phụ giúp mod thôi @@ đâu có luật nào cấm ng` khác can thiệp chỉ có luật là những thành viên trong ytc thấy ai làm sai thì nhắc nhở dùm mod khi thấy thôi :D để phụ họ 1 phần của công việc tùm kiếm topic sai hay ng` nào đó phạm luật. khi ng` khác nhắc nhở thì họ sẽ đc 1 cái may mắn là ko bị mod phạt hỉu chưa??? tới đây chắc là bạn hiểu =)) thôi cảm ơn a long nhìu vì đã nhắc nhở em nhưng những dòng nào ko phải cãi nhé chỉ là cho bạn ấy bít thế nào là luật của dd khi mà bạn ấy mới gia nhập và chưa hiểu biết gì thôi

nhangak

Turquoise Member
à thì tui gia nhập sau ông,nhưng trước khi đăng kí tui đã tìm hiểu rõ luật dd rùi,không phải dạy đời.OK? :good_job:

keusau246

Lùn kute
gả vợ cho thằng happy đã 2 tuần này có hình tụi nhỏ đăng ko đc nên ai mún coi thỳ pm nik YH pedienpekhung_nhungpedepgirl (onl thường )
gả 2 đứa cho nó ngoại tình ( nhìu baby ^^ )

keusau246

Lùn kute
này em đang hình cho p3 ko đc nên ai mún xem hình thỳ pm YH pedienpekhung_nhungpedepgirl

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chủ topic lưu ý, vì mỗi phần câu chuyện của bạn quá ngắn nên Quỷ gộp chung lại vào thành 1 topic chung, sau này có thông tin gì mới thì bạn viết vào topic này luôn nhé.

auphang

Rùa bốn mắt!
bạn này ở hn hay sg vậy! mình cũng muốn mua chuột lang vn!

YoonA' fan

Cá pạ cho mìn làm wen, mình tên Mai ở Lâm Đồng. Mìn mớ nuôi 2 pé hum nax. 1 pe tên chuối và 1 tên Đậu. Nhưng thấy 2 pé nhát wa. Pạ chp mình hỏi là cho chúng ăn j, lót chuùng thế nào ạ