• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận nuôi và mua cún giá thấp ( xin mod cho mình post vài hôm )

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Chao all các bạn trong dd mod và admin
Đạt lập ra topic này nhầm mục tiêu tìm nhà cho các chú cún ko nhà, ko người chăm, hoặc bắt kj lj do gì ...
Năm nay Đạt 30 rồi có đam mê nuôi thú cưng từ nhỏ, đạt cũng nuôi meo, chó chim cảnh, cũng post bài bán nhưng suy đi nghĩ lại thấy đó ko đúng với sở thích, đam mê của Đạt
Vậy cho nên Đạt lập pic này nhân nuôi và mua những chú cún ko người chăm... Đạt mua những bầy chó giá thấp về chăm khi nào chúng khoẻ sẽ tìm nhà mới
Lưu ý: khi các bé đc rước về nhà mới , người chủ mới sẽ ko mất 1 chi phí gì hết nha
Các bạn ở sg có cún thì đạt cũng có thê
Nhận cún vào đầu tuần
Đạt chỉ nhận nuôi cở 5 em nha
0933171777
Fb: lữ Đạt

Hải Long

Platinum Member
Em nghĩ anh xin chó mà cứ như ép buộc người ta phải cho chó ấy ạ -_- "chỉ nhận nuôi 5 em" em ngĩ là k có ai tặng cún cho anh quá 1 pé cún đâu :) Còn dĩ nhiên tặng cún còn mất chi phí gì nữa ?
A 30 tuổi rồi thì e nghĩ a đã đi làm kiếm tiền rồi sao a không tự mua cún cho mình mà đi xin ?

MeoxiemBD said:
Chao all các bạn trong dd mod và admin
Đạt lập ra topic này nhầm mục tiêu tìm nhà cho các chú cún ko nhà, ko người chăm, hoặc bắt kj lj do gì ...
Năm nay Đạt 30 rồi có đam mê nuôi thú cưng từ nhỏ, đạt cũng nuôi meo, chó chim cảnh, cũng post bài bán nhưng suy đi nghĩ lại thấy đó ko đúng với sở thích, đam mê của Đạt
Vậy cho nên Đạt lập pic này nhân nuôi và mua những chú cún ko người chăm... Đạt mua những bầy chó giá thấp về chăm khi nào chúng khoẻ sẽ tìm nhà mới
Lưu ý: khi các bé đc rước về nhà mới , người chủ mới sẽ ko mất 1 chi phí gì hết nha
Các bạn ở sg có cún thì đạt cũng có thê
Nhận cún vào đầu tuần
Đạt chỉ nhận nuôi cở 5 em nha
0933171777
Fb: lữ Đạt

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Hải Long said:
Em nghĩ anh xin chó mà cứ như ép buộc người ta phải cho chó ấy ạ -_- "chỉ nhận nuôi 5 em" em ngĩ là k có ai tặng cún cho anh quá 1 pé cún đâu :) Còn dĩ nhiên tặng cún còn mất chi phí gì nữa ?
A 30 tuổi rồi thì e nghĩ a đã đi làm kiếm tiền rồi sao a không tự mua cún cho mình mà đi xin ?
Chắc em xem mà ko hiểu
Hãy xem kỉ rồi phán xét
Anh nhận nuôi những em cún ko nhà, ko người chăm, cún bệnh hoặc mua lại cún giá rẻ nếu chủ củ còn thấy tiết
Anh chỉ có thể nuôi tối đa 5 em
Anh chăm cho chúng hết bệnh, đầy đủ sức khoẻ rồi tìm nhà mới cho chúng, chủ mới khi nhận nuôi ko phải trả cho anh bất cứ 1 xu nào
Giờ thì em đã hiểu ????

ThanhCat

Member
Hải Long said:
Đã ngu còn thích thể hiện
Có con mắt để làm gì thế? Cho đẹp ?

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động