• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhận cọc cho đàn nhóc 34 xinh xắn

oc_rut

Member
Nhà mình nhận gạch cho đàn cháu chỉ ăn và ị
thông tin chi tiết các cháu ở từng hình mọi người nhé.

Mình có 2 đàn:
Đàn Bố Bol x mẹ Chie (22/02/2017) - BC
Đàn bố Bol x mẹ Na (02/03/2017) - BN
(Hình bố mẹ ở dưới cùng ạ)

Các cháu khi về sẽ mới sẽ được bao tiêm phòng 4 bệnh (2 mũi), đảm bảo sức khỏe tốt, không bệnh về da, tai, không bị hô hấp. Các cháu đã ăn được các loại thịt (gà, heo, bò, tôm) và ko kén rau củ (bí đỏ, cà rốt, súp lơ, rau muống, cải thìa..), hạt, phô mai, gel dinh dưỡng, sữa KMR.

Các cháu có thể về với ba mẹ mới từ cuối tháng này, trước hoặc sau lễ tùy tình hình từng cháu. Bố mẹ nào ưng các cháu vui lòng ib hoặc gọi số mình: 094 7788 422 (Khanh)

Gấu chị: Gấu Chị - Đàn BC
Đặc điểm nhận dạng: Nữ - lông dài - màu Black smoke & white
Tính tình: Mặt hơi ngầu 1 tí, nhưng tính tình rất dễ thương, ngoan và tự lập khá tốt, ba mẹ đón em sẽ không phải chăm bẵm em quá nhiều, chỉ cần chơi với em là được.

Út Còi - Đàn BC
Đặc điểm nhận dạng:
Nữ - Lông dài màu blue Smoke & white
Tính tình: Con nít, ham ăn, lăng xăng như con chó ,nuôi hơi tốn gạo
nhưng vì khả năng nịnh chủ khá tốt, hợp tác cho vuốt ve nên vẫn có thể chấp nhận nuôi típ được
. Tên út còi là vì ngày xưa đẻ ra sau chót và nhỏ nhất đàn, nhưng bây giờ thì đã thành đứa ăn nhìu nhất nhà.

Blue Boy - Đàn BN
Đặc điểm nhận dạng: Trai - Mặt xanh - Lông dài trắng muốt
Tính tình: Cool ngầu, im im chịu đựng chứ ít khi phản kháng.

Trai mắt vàng - Đàn BN
Đặc điểm nhận dạng: Trai - Mắt vàng - Lông dài trắng - mặt xênh
Tính tình: Nhẹ nhàng, dễ thương lắm, thix máy ảnh, ở đâu có máy ảnh ở đó anh lao tới.

Trai Đen - Đàn BN
Đặc điểm nhận dạng:
Trai - Lông dài màu black smoke & white
Tính tình: dễ thương hết sức, em ít nói nhưng em cứ tung tăng như cún con thôi, mún ôm em lúc nào cũng dc, ít khi đòi hỏi điều gì.

Bố Bol - Exotic shorthair

Mẹ Chie - 34 lông dài

Mẹ Na - ALD x 34

Cám ơn mọi người đã đọc tin :byebye:

Last edited: