• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch 2 bé mèo Anh tai cụp

boogau

Bé mèo nhà mình mới đẻ lứa đầu, chỉ được 2 bé, một cái, một đực. Là mèo tai cụp, mặt rất xinh. Các bé sinh ngày 22/08. Nếu bạn nào yêu thích có thể liên lạc số 0969867345 gặp Huy để đặt gạch nhé. Cám ơn

Hình hai bé tròn một tháng tuổi

Hai nhóc:

Bé đực:

Bé cái:

Thanks mọi người quan tâm 2 nhóc.

Hình mới nhất:

Bé đực:

Bé cái:

Hai nhóc:

Hai nhóc đang ngủ thì cô giúp việc hút bụi nên em bị giật mình, mặt còn ngái ngủ. Hai bé bây giờ đã rất cứng cáp, ăn được phomai, pate junior, đi vệ sinh vào chậu cát, chỉ có mỗi cái là chưa chịu ăn hạt.

Bạn nào muốn đón bé thì có thể đón được rồi. Mình sẽ chịu phí mũi tiêm phòng đầu tiên nhưng mình sẽ gửi tiền để bạn tùy chọn bs nào bạn tin tưởng.

Bạn nào quan tâm thì liên lạc số bên trên nhé. Thanks

boogau

Chào các bạn.

Mình đã inbox giá các bé cho các bạn. Xin lỗi vì mình rất ít online vì khá bận. Các bạn có thể liên lạc trực tiếp số điện thoại. Tks

boogau

Hi mọi người,

Hình bố mẹ của tụi nhỏ đây. Bố mẹ đều là mèo Anh, sinh ở Nga, mình đón bố mẹ tụi nhóc ở nhà bạn Mốc Trà Meo, chuyên mèo tai cụp.

Mèo mẹ:

Mèo bố:

Thực tình, hai đứa nó chơi "xếp hình" lúc nào mình ko rõ, nhưng kết quả là hai nhóc rất xinh.