• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt gạch đàn mèo 34,mặt tịt,màu tam thể

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
bacngoc said:
mấy bé đấy mặt mũi ko tịt lít ngang hàng nhau,giá thế quá mắc đấy cháu ạ,hạ giá xuống để mau tim được chủ nhé
theo giá thị trường vs những bé ko tịt tầm 2-3 tr. còn tịt nhưng k đến nỗi mắt mũi ngang chỉ tầm 4-5 tr tùy bé , vì bố tịt lít nhưng mẹ và các bé thì chưa xuất sắc. ý kiến cá nhân mình vậy thôi , chủ top tham khảo và điều chỉnh giá cho vừa phải để các bé mau có chủ yêu nhé.

bongbi228

T.Viên Năng Động
nhokcoi89 said:
theo giá thị trường vs những bé ko tịt tầm 2-3 tr. còn tịt nhưng k đến nỗi mắt mũi ngang chỉ tầm 4-5 tr tùy bé , vì bố tịt lít nhưng mẹ và các bé thì chưa xuất sắc. ý kiến cá nhân mình vậy thôi , chủ top tham khảo và điều chỉnh giá cho vừa phải để các bé mau có chủ yêu nhé.
Tất nhiên là mình có fix giá rồi,nhưng nếu mà mấy bé nhà mình mà b trả giá 2-3tr thì thôi mình giữ cả đàn lại nuôi lun cũng đc

bacngoc

tôi thấy ý kiến bạn nhockoi rat dung, b ấy không phải bảo bạn rằng bán 2-3tr/bé,mà cái câu " còn tịt nhưng k đến nỗi mắt mũi ngang chỉ tầm 4-5 tr tùy bé" b không đọc àh, chủ yếu là tùy giá bạn,nhưng tôi chỉ đưa ra ý kiến để các bé mau về nhà mới thôi