• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhận đặt đàn mèo 34 cực đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

zodiac8

YTC Developer
tks a Cường nhá hehe bố Cường nuôi Xu kem bị còi hơn so với mấy đứa em nhé. Mấy nhóc kia lúc chưa được 4 tháng e thấy chủ các bé khoe được 2,5kg rồi:))
bé xám tiny và bé Dede đã có người đặt gách rồi các bạn nhé!

Thế cơ à, hix, phải chăm Xu kem chăm chỉ hơn thoai. Up cho các bé nhà em nữa nè. ^^

lili

YTC Developer
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến các e. Hiện giờ nhà tớ chỉ còn bé tam thể và bé mango là chưa có chủ thôi các bạn nhé!

lili

YTC Developer
Nhà mình giờ chỉ còn bé Mango thôi các bạn nhé. Up lên cho con mau tìm được chủ mới thương yêu nào

lili

YTC Developer
Oggy chịu khó ăn tốt , chơi khỏe còn về với mẹ Trang xinh con nhé.... yêu con lắm. Mong nhớ con từng ngày....
Uppp... cho hoàng tử mango xinh zai mau tìm đc nhà mới...
Các bạn bỏ chút time qua thăm mấy em nó ở nhà chị lili đảm bảo muốn ở dấy luôn không muốn về. hì hì.. :le_luoi:

cảm ơn cô Trang đã quan tâm đến các cháu. Cô cứ yên tâm để chị vỗ béo Oggy cho. Giờ bọn nhóc nghịch lắm rồi chạy nhảy tung tăng chứ không đi đứng vụng về như hôm trc đâu :D Trông các con lớn lên từng ngày í iêu lắm

Status
Không mở trả lời sau này.