• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhân Gạch Đàn ALASKA cực khủng , hậu duệ của Phi Long , 40 ngày 4kg :">

boysolo88

Member
Hiện tại đàn có 6 bé , 3 cái 3 đực , bố là Phi Long ~ 55kg , mẹ là Na ~ 45kg . Bố mẹ thuộc hàng to nên là chộm vía các cháu mới 40 ngày đã được 4kg , hiếm có đàn nào có thể trạng tốt ntn đâu ạ . Nhà mình nhận gạch từ bh , đến khoảng 55 ngày sẽ xuất , tức là sau khi tiêm mũi 2 sẽ cho các bé và nhà mới .
AI có nhu cầu LH : 01679248080

Ảnh XXX

20 ngày

Và Hiện tại ....

Tặng các bác thêm cái ảnh của bố cháu

Nika

T.Viên Năng Động
BÁC TIÊM NHƯ THẾ NÀO MÀ 55 NGÀY ĐƯỢC 2 MŨI CHỈ EM VỚI

Nika

T.Viên Năng Động
boysolo88 said:
35 ngày mũi 1 , 21 ngày sau mũi 2. òh 56 chứ không phải 55 ngày , thông cảm em dốt toán .ok
Mình hỏi cho biết thôi. Thường 45 ngày mới tiêm mũi đầu, 35 ngày bác tiêm mũi đâu nên thắc mắt như vậy có tốt cho bé ko thôi. Hồi giờ mình chưa nghe bs nào 35 ngày tiêm. Mình ko có ý diềm hàng hay gi hết, chỉ học hoi kinh nghiệm thôi.

boysolo88

Member
Nika said:
Mình hỏi cho biết thôi. Thường 45 ngày mới tiêm mũi đầu, 35 ngày bác tiêm mũi đâu nên thắc mắt như vậy có tốt cho bé ko thôi. Hồi giờ mình chưa nghe bs nào 35 ngày tiêm. Mình ko có ý diềm hàng hay gi hết, chỉ học hoi kinh nghiệm thôi.
Thì mình cũng có ý nói gì bạn đâu , thật ra tiêm phòng quan trọng là thể trạng chó con , nó ok thì mình tiêm sớm thôi . Chứ bt nhiều ng để hẳn 2 tháng mới tiêm cơ .