• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhân dịp noen, fix mạnh tay 3 pé chihuahua và 1 pug vàng cực đẹp, giá cực mềm

nhocben2011

T.Viên Năng Động
nhân dịp noen sắp đến, ben fix mạnh tay cho mấy pé tìm chủ mới, đón thêm thành viên mới về trong gia đình ae..... 3 pé chihuahua dc 60 ngày ( 2 đực ,1 cái ) trong đó có 2 pé đực rất mini, chỉ lớn hơn thêm 1 chút nữa thôi, và 1 pé cái củng mini nhưng ko bằng 2 pé đực nhưng đứa nào cũng dễ cưng hết ......ăn uống khỏe mạnh, có thể nói như giặc, quậy phá cắn hết mấy cái áo gối và 2 cuộn khăn giấy, thích hợp ae nào thích hiếu động.......đã chích ngừa sỗ lãi theo định kì, có sổ sức khỏe theo dõi, nói chung là về sức khỏe bệnh tật ae khỏi lo, chi đem về đặt tên và nuôi thôi....bảo hành sức khỏe cho các pé 1 tuần.......ăn uống , ỉa chảy, đau bệnh gì mới bán thì cứ đem lại nhà ben chữi thẳng ( ko vì mấy đồng bạc mà lừa đảo ), giá cho các pé fix mạnh tay từ 2.900.000 đến 3.200.000 là cao 1..... sẵn sàng fix thêm nếu ae vui vẻ, miển sao kiếm dc chủ mới tốt cho em nó, mấy pé mới dc tắm và phơi nắng xong, hình chụp ko cưng = ở ngoài, ae đến xem sẽ thấy rõ hơn nhìu.....

1 pé pug đực 60 ngày tướng tá chuẩn, mặt cực sát, ko hề dư mõm, ăn uống kinh khủng, cho gì ăn nấy, cơm ko nó cũng làm láng khỏi rửa dĩa là ae biết nó sao rồi, cực kì quậy phá, dành cho ai đang buôn mà rước nhóc này về là ôi thôi rồi, sổ lãi chích ngừa theo định kì, có sổ theo dõi sức khỏe, về ae chỉ có nuôi thôi ko lăn tăn lo gì bệnh tật, bảo hành 1 tuần cho ae yên tâm nuôi, giá 3.300.000 vnd, ae vui vẻ ben fix thêm ko gì cả.......

ae cứ lấy dt gọi thoải mái, nhìn kết em nào cứ alo, đừng ngại ngùng......377/22 nguyễn tri phương p5 q10....0903.866.862 gặp ben, sẽ có giá fix mạnh cho ae nào đả từng ủng hộ ben......có ship đi các tỉnh, bảo đảm sẽ tới đúng giờ.........ai đi ngang up dùm cái ben trả lễ lại liền, tránh spam nhãm trong topic của ben, ko thix thì đi ra đừng nói lời cay đắng...... thanks ae nhìu

hoangthom1517

Xinh quá nhĩ chúc bé sớm kiếm được chủ mới, mình ở HN chứ không cũng qua xem