• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Nghèo thích mèo 34

Status
Không mở trả lời sau này.

thienchip86

YTC Developer
Mình nghèo lắm thấy trên diễn đàn có nhiều nhà có mèo 34 mặt tịt mũi gãy nhưng giá đắt quá mình ko sao mua nổi,đành lập topic mới xem bạn nào có hảo tâm bán cho mình một em 34 mặt tịt mũi gãy,giá khoảng 2tr đổ về được ko?mong các nhà hảo tâm giúp đỡ,mình vân biết nói ra thế này dễ bị ném gạch lắm ,nhưng mong các bạn giúp...yêu mèo 34 lắm mà ko biết làm sao đây.........bạn nào có gửi thông tin vào mail:thienchip86@gmail.com giúp mình nhé ......thanks all

anhvu2889

T.Viên Năng Động
3bizshine said:
úp giùm bạn nhé :D
mong bạn mau sớm có 1 bé mèo ưng ý :D
mình thấy 2tr thì củng đủ mua 1 bé 34 mà ta :D
3tr chưa chắc mua đc Ba Tư đâu bạn à. Còn mèo lai vớ vẩn thì khỏi bàn rồi :)

ruyh94

Member
t có 1 e 34 trắng đực 6 tháng, 3kg2 mắt vàng bán 2tr5 b ưng ý thì qua ngõ 154 đường đình thôn gần bx Mỹ Đình xem mèo nhé.khoẻ manh k bệnh tật, vệ sinh đúng chỗ 01666522130 ảnh e nó fb Farm Chicky ava thằng bé

Anhvu2889. Anh rất thích tranh luận về thuần và k thuần ở đây thì phải. Có ai nói em nào thuần hay k thuần đâu mà anh kứ bắt bẻ vậy?xinh là đc. Nhìn đc là đc. Đón về yêu là đc. Bạn ấy chủ top đâu dám yêu cầu mua loại sịn sìn sìn giá 2tr đâu, bạn trangmeo cũng chỉ nói mướt mượt chứ có dám kêu thuần chủng đâu. Em nghĩ anh nên up cho các bạn thay vì cứ nói về 3 cái độ thuần của mấy em mèo

thienchip86

YTC Developer
Đô Đô & Na Na said:
Anhvu2889. Anh rất thích tranh luận về thuần và k thuần ở đây thì phải. Có ai nói em nào thuần hay k thuần đâu mà anh kứ bắt bẻ vậy?xinh là đc. Nhìn đc là đc. Đón về yêu là đc. Bạn ấy chủ top đâu dám yêu cầu mua loại sịn sìn sìn giá 2tr đâu, bạn trangmeo cũng chỉ nói mướt mượt chứ có dám kêu thuần chủng đâu. Em nghĩ anh nên up cho các bạn thay vì cứ nói về 3 cái độ thuần của mấy em mèo
Bạn nói rất đúng.vì mèo thuâng chủng thì ở Vn đếm trên đầu ngón tay.hàng xách tay mang về có khi cung chỉ đc 90% là thuần.minh chỉ thichs em nào mặt tịt thì lịt là đc.ko quan trọng la nguồn gốc từ đâu bạn a.thanks các bạn đẫ ủng hộ.

thienchip86

YTC Developer
mình biết giá của em tịt thì lịt nên ngay từ đầu mới nói ở trên là" dễ bị ném gạch.... và mong nhà hảo tâm giúp đớc " mà.chứ mình có 5tr-7tr thì mình ko cần mở topic làm gì phải không các bạn.hihi...NGHÈO KHÔNG PHẢI LÀ CÁI TỘI MÀ NÓ SINH RA CÁI TỘI NÊN NÓ VẪN LÀ TỘI VÌ SINH RA CÁI TỘI.........KE KE

PHAM THI THAO

Tượng mỹ nghệ
thienchip86 said:
mình biết giá của em tịt thì lịt nên ngay từ đầu mới nói ở trên là" dễ bị ném gạch.... và mong nhà hảo tâm giúp đớc " mà.chứ mình có 5tr-7tr thì mình ko cần mở topic làm gì phải không các bạn.hihi...NGHÈO KHÔNG PHẢI LÀ CÁI TỘI MÀ NÓ SINH RA CÁI TỘI NÊN NÓ VẪN LÀ TỘI VÌ SINH RA CÁI TỘI.........KE KE
bé mèo ở avata của bạn sao giống mèo con nhà mình thế.
mèo mặt tịt giá đó thì hơi khó rồi nhưng biết đâu đấy nhỉ.....

thienchip86

YTC Developer
PHAM THI THAO said:
bé mèo ở avata của bạn sao giống mèo con nhà mình thế.
mèo mặt tịt giá đó thì hơi khó rồi nhưng biết đâu đấy nhỉ.....
Em mèo avata là mèo nhà mình đấy...hihi..xinh lắm mỗi tội chẳng thích cho bế bồng gì cả,nó thích gần người nhưng lại ko cho bế..buồn

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Đô Đô & Na Na said:
Nhờ suy nghĩ kiểu này mà bạn tự nhận nguyên đàn mèo Nga lai vớ vẩn nào đó của nhà bạn thành mèo ALD rồi bán giá "mềm" 2tr đấy à? Giống mèo nào nó có nét riêng của nó, không phải cứ thấy lông dài là tự nhận ALD như bạn được đâu. Không thì người ta chẳng tốn công sức ra ngồi phân loại hay nhân giống mèo làm gì.. Bạn chịu khó đọc bài viết ở phía dưới chữ ký của mình để biết thế nào là mèo ALD nhé... :D

Status
Không mở trả lời sau này.