• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà Liberu- Nhận đặt gạch đàn mèo con của Bê và Gấu

Status
Không mở trả lời sau này.

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Vác cái mặt này đi xin ăn liệu có ai cho không nhỉ????

vác mặt này đi ăn xin thì tất nhiên là có người cho rồi! Nhưng mà là cho ăn.....đấm! Kiểu này là kiểu đã đói ăn mặt còn thái độ hổ báo =))

liberu

T.Viên Năng Động
lan sau co la chung no, bit 1 tai no lai , la vao tai kia the la em noi gi se vao dau no tat tan tat em ah.

Đôi tai của bọn này khi khó chịu hay bị mắng sẽ có dạng cái cụp cái xòe thế này đây.

Nó mà tức nữa thì 2 tai bịt luôn lại hoặc nhắm mắt làm ngơ kiểu thế này (hình minh họa là thằng Gấu- papa của chúng nó nhé)

liberu

T.Viên Năng Động
1 vị khách xin đổi con đực của đàn Hima + gấu lấy anh 7 aka này, vì thế bé đực của đàn Hima + gấu lại đang tìm chủ mới nhé

Bé này mặt tròn xoe, xinh lung linh :)

liberu

T.Viên Năng Động
ahhhhhh! Be Duc nay tim chu moi thi hieu roi nhung tai sao lai + Gau ha em? *_*

Đó là bé đực của đàn con Hĩm và thằng Gấu nhà em ạ :) (ghi rõ cả bố mẹ chúng nó ra để đỡ hiểu nhầm)

liberu

T.Viên Năng Động
up phụ một phát cho thằng đầu gấu mau về nhà villa nàooooooooo

Thanks chị, chỉ cần nó tìm được chủ tốt bụng thôi, không cần ở villa đâu ạ

yukile

YTC Developer
Thanks chị, chỉ cần nó tìm được chủ tốt bụng thôi, không cần ở villa đâu ạ

the thi up phu mot phat cho thang be mau tim duoc nha tranh vach dat ma chumoi cua be san sang nhin doi de be duoc an thit ga luoc va uong sua tuoi co gai ha lan nhe!

Status
Không mở trả lời sau này.