• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN nghỉ hè về quê nên em tìm chủ cho chú chó trắng , tầm 20 kg !

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
tình hình mình sắp chuyển chỗ ở nên cần cho bạn chó trắng tìm chủ mới . (Dưới quê ông bà nhà mình đã nuôi chó rồi nên cũng k muốn thêm đứa nữa)

thằng Béo nhà m đc 1 tuổi rồi . Phối giống tốt lắm r . Tuổi này thì cực kì yên tâm khi nuôi nhé. k sợ như lúc nhỏ đâu ạ . Chó nhỏ mà k biết nuôi thì cũng là vấn đề đấy ạ . nhà m bận k cho đi giao du đc nên mỗi khi thấy các e chó cái đi qua cứ ầm ỹ lên :D

h chắc nó tầm độ 20 kg nhé .
giá e để 1,8 tr. quá rẻ , chỉ mong cu cậu tìm đc chủ tốt :(

đây là ảnh thằng cu nhé !

bạn nào thích và yêu chó thì qua nhà cháu đón nhé, nhà e ở dưới cuối đường nam dư , lĩnh nam nhé . đ/c hơi rắc rối nên alo m nt điạ chỉ cụ thể cho dễ nhé
đt e : 0926 878 599 .
các bạn cũng có thể qua chơi vs bạn ý nhé
tks mn quan tâm

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
con này mình ra giá cho nó là 400k miễn thương lượng được thì bán chó ta mà bạn bán đắt thế mua hẳn chó lạp xưởng của đức có 1tr5 @_@
mời bạn đi mua lạp xưởng nhé ! bé này mà vào tay bạn chắc nó sớm vào quán thịt chó .

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Chó càng lớn càng mất giá chứ nói chi là chó ta. Giá này chắc bạn nuôi em ấy tới hè năm sauu