• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nam Định - Em muốn mua mèo Anh Lông dài

Meo Meo 95

Em muốn hỏi xem có ai bán mèo anh lông dài không ,,, nếu có thì em muôn mua 1 em mèo ALD cái màu xám Giống trong Phim hot boy nổi loạn ý và nếu ai có cho em xin cái số DT hoặc là yahoo cũng được !!!! em mún mua 1 bé tầm cứng cứng rồi,và anh chị có thể cho em bik lun giá cả thế nào!!!

mydory

YTC Developer
tớ có nhưng là mèo đực, mèo bố mẹ nhập từ Anh. Gía 7.5 triệu. Nếu bạn mua được thì pm inbox cho tiện nói chuyện

Meo Meo 95

dạ vâng em xin lỗi em mới lập ac mà với cả em ở nam định có người thân trên HN nên mua anh ạ :)) em cũng không bik mèo gì đây thấy bảo là mèo anh lông dài

Boo Boo

YTC Developer
dạ vâng em xin lỗi em mới lập ac mà với cả em ở nam định có người thân trên HN nên mua anh ạ :)) em cũng không bik mèo gì đây thấy bảo là mèo anh lông dài

Bạn định tìm bé bên trái à? Bé này không hằn là xám đâu.
Bé bên phải là mèo Anh lông dài, giống Ginger nhà mình

-------------------------------------------------------------------
Nhà mình đang có em này (ALD, đực, 2.5 tháng tuổi) màu lông Dark Chocolate http://www.yeuthucung.com/topic/27288-ha-n%E1%BB%98i-ban-meo-anh-long-dai/

Meo Meo 95

em mún mua cái cơ mẹ em bảo mua đực nó bỏ đi theo gái là mất tiền anh có mèo cái không mà anh cho em cái giá được ko

ankyboo

YTC Developer
em mún mua cái cơ mẹ em bảo mua đực nó bỏ đi theo gái là mất tiền anh có mèo cái không mà anh cho em cái giá được ko

Mèo cái thì không bao giờ đẹp và to được như mèo đực, mà mèo cái đến lúc đòi nước cũng đi tìm trai thôi! Nói nuôi cái cho nó đẻ còn dễ nghe!

QuangTC

Member
nói chung anh chị nào bán bé cái nào màu xám thì pmmm cho em

mình co một em mèo cái màu xanh xám như trong phim đấy, bạn muốn thì qua mình xem, mình tên Quang, mình ở phòng 516, G2 Thành Công, sđđ 0972220523, mình bán em nó 3,5 tr