• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

My rabbit-Happy

ltkn88

Member
Đây là bé rabbit của mình,bé về nhà mình được hơn 4 tháng rồi,mình gọi bé là Happy. Bé xinh xắn,nhanh nhẹn,đáng yêu lắm!!! Dạo này bé giống cún hơn là thỏ,hay chạy theo dưới chân,mình ngồi trên ghế,bé sẽ nhảy lên ngồi bên cạnh,nhìn cưng lắm!!! Ngày đầu tiên có Birthday về,Happy giận,hờn,không thèm chơi đùa,bỏ cả ăn làm mình lo lắm,nhưng sau khi an ủi,vỗ về,dụ dỗ,bé đã trở lại bình thường.Thỉnh thoảng còn đến bên giường của Birthday để ngắm nhìn thằng Birthday lúc ngủ nữa. Đây là hình ảnh của Happy:

Còn đây là thằng Birthday mà mình đã có riêng 1 topic cho em nó,giới thiệu cho những ai chưa biết đến em nó:

cokute

litte pet!!so beauty

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trời ơi, bé thỏ siêu yêu, bé cún siêu cưng :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

mama

T.Viên Năng Động
Ôi!Hai pé xinh wa!Nhất là pé Birthday! :th_haha_hammer:

starlonely49

YTC Developer
ôi cả 2 bé đều rất dễ thương :th_haha_hammer: hồi trước mình cũng có nuôi 1 em thỏ nhưng có lần bé bị tiêu chảy rồi lấy 2 chi trước vỗ bẹp bẹp chay lên mặt tùm lum hết :th_haha_hammer: . Rồi lại lắc mông văng tung tóe vào tường chùi hoài không ra. :Onion48: Mình bế bé xuống nhà làm tổng vệ sinh, :th_haha_hammer: mẹ mình bực bội vì bé ở dơ quá nên đã đưa bé sang cho ông ngoại nuôi rồi. :th_haha_hammer: giờ bé lớn hơn nhiều và khôn lắm biết tự mở cửa chuồng ra đi chơi giỡn với chú chó, thấy yếu thế hơn thì tọt tọt nhảy vào chuồng nằm ngủ :th_haha_hammer:

ltkn88

Member
ua ma thỏ mình nhớ bé đâu uống nước được đâu nhỉ? :th_haha_hammer:

Bé thỏ của mình chỉ ăn thức ăn khô,nên phải uống nước,nếu ko bé sẽ chết vì mất nước bạn àh!!! :th_haha_hammer: