• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

My Hedgedog ( Nhím Kiểng)

E

emnammeo

Guest
A a!!! Cái đồ chơi kia giống hệt của hamster! Hihi. Đĩa thức ăn của 2 bé là gạt tàn nè. Còn quả trứng... là giả phải ko xungfen? 2 bé thật là xinh. :143163ljogging:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Ác...bác này mang nhím đến cơ quan chơi cơ à..pro nhỉ!!! :143163ljogging: :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
đáng yêu quá, nhìn chúng thật thân thiện!

mama

T.Viên Năng Động
yêu wa! :143163ljogging:

xungfen

YTC Developer
A a!!! Cái đồ chơi kia giống hệt của hamster! Hihi. Đĩa thức ăn của 2 bé là gạt tàn nè. Còn quả trứng... là giả phải ko xungfen? 2 bé thật là xinh. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Nhím ăn nhiều nên cũng tập thể dục, nó cứ tới đêm là nó leo lên chạy, vừa chạy vừa ị, sáng ra là phải chà cái wheel ^^!

xungfen

YTC Developer
Ác...bác này mang nhím đến cơ quan chơi cơ à..pro nhỉ!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer:

mình nuôi 1 pét trắng female, bé múi tiêu male làà của đồng nghiệp, mang vô giao lưu đó mà, đang để 2 e chung để giao lưu ^^

xungfen

YTC Developer
đáng yêu quá, nhìn chúng thật thân thiện!

lần trc bên box bệnh viện thú yêu e có nhờ giúp vụ bé múi tiêu này bị xe chị cáng qua lúc nó đang ngồi trong cái máng ăn ( gạc tàn thuốc), cán tưởng chết mà may xướt qua cái gạc tàn, què 1 chân trc , 1 chân sau, Chị có Quên có khuyên e mang đi thú y chị nhớ o, e để vậy mà h nó khỏe ra luôn, chân trc lành hoàn toàn, chân sau còn cà nhắc do đâu, vậy mà nó vẫn chạy wheel dc, đang có dấu hiệu lành hoàn toàn , mừng thiệt ^^

xungfen

YTC Developer
yêu wa! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

có gì mình úp thêm hình vì hạn chế có 10 tấm à, mình có link youtube đó, mấy con này nó chịu quậy lắm, phá lắm

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
các bé nhìn iu lắm,mà khoảnh khắc đời thường trong tấm thứ 2 nhìn hơi ớn :th_haha_hammer::lau_mo_hoi::lau_mo_hoi::lau_mo_hoi:

xungfen

YTC Developer
con gì ị cũng ớ hết (nhất là con ???), hedgedog có chữ dog ở đuôi , chắc có họ hàng xa với cho ^^ khà khà, nên ị giống dog , ăn sâu mới dc fân thế đó, chứ ăn cám nó làm cho 1 bải ca zé còn ớn hơn ^^

saothenhi_11111

saothenhi???boys
:th_haha_hammer: :lau_mo_hoi: mag nhím đến cơ quan
bác kia cũng liều thật

biconluntun

T.Viên Năng Động
hơ cái cặp nì giống cặp của e quá bác ơi. cơ mà con cái màu trắng của e nó ghê gớm lắm. híc :)

xungfen

YTC Developer
hơ cái cặp nì giống cặp của e quá bác ơi. cơ mà con cái màu trắng của e nó ghê gớm lắm. híc :)

ghê gớm thế nào e