• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua mèo ALN màu xanh xám

stargraft

Vớ vẩn
Như tiêu đề, mình cần mua 1 bé đực cái đều đc (cái tốt hơn), tầm 3-6 tháng, giống mèo anh lông ngắn (lông thảm) màu xám tro, xanh xám, lilac.... ko lấy đồi mồi, đốm vằn như mèo mướp, thuần chủng ít nhất 75% (nghĩa là chỉ 1 trong 2 bố mẹ là lai, con còn lại là thuần), mình mua để đi tặng nên cũng ko có nhiều $, chắc cố đc khoảng 1tr5-2tr nếu đẹp.

Bạn nào có thì up cả hình cho mọi người tham khảo đánh giá luôn nhé, tốt hơn nữa thì pm mình vào số 0915.728.500

Được như hình này là ổn (bố aln thuần, mẹ aln lai) giá hình như tầm 2tr5/bé nhưng tin rao lâu bán hết rồi

x_men_kt_04

1,5tr-2tr mà yêu cầu cao thế thì hơi khó bạn ạ. Mèo Anh LN ít có giá dưới 3 tr lắm, màu lilac và xám xanh thì còn đắt hơn nữa đó. Chúc bạn sớm tìm được chú mèo ưng ý.

d9homie

YTC Developer
haiz, sao tiền ko nhiều mà đòi hỏi đủ thứ vậy bạn :(. Vậy người ta nuôi mèo đẹp rồi biếu không bạn rồi :lau_mo_hoi:

stargraft

Vớ vẩn