• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mua chung royal canin

be xinh

YTC Developer
Thui mình lấy 5kg trc thôi vì lũ quỉ sứ kia không lấy nữa . nhà mình có 2 đứa chắc cũng ăn đc cả tháng . có thì bạn nhắn cho mình vào số 0904332993 nhé . mình qua bạn lấy cũng đc vì mình ở ngay Nguyễn Đức Cảnh

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
be xinh said:
Thui mình lấy 5kg trc thôi vì lũ quỉ sứ kia không lấy nữa . nhà mình có 2 đứa chắc cũng ăn đc cả tháng . có thì bạn nhắn cho mình vào số 0904332993 nhé . mình qua bạn lấy cũng đc vì mình ở ngay Nguyễn Đức Cảnh
Ok bạn :D bh có thì mình ntin cho b nhé , tks bạn ^^
P.s : nhà mình còn 2kg indoor và 2kg baby cat 34 , b nào muốn lấy thì alo mình nhé

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp còn ai lấy fit 32 không ạ :( mới có oder 5kg , lấy bao 15kg về có vẻ không ổn >.<

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Lại hết sạch indoor .
Bạn nào lấy Fit alo mình ngay nhé . Thứ 5 hoặc thứ 6 sẽ có Fit cho mọi người ạ :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
zhz said:
thêm 2 kg fit 32 nữa nhé bạn rùi lúc nào hết lại lấy hem ở nhà 5kg rui
Hnay có fit nha mng , mng qua 633 Trương Định lấy giúp mình nha ^^

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Nhà mình đang có sẵn fit 32 và kitten 36 , mới lấy về sáng nay , bạn nào cần alo mình nhé ^^

be xinh

YTC Developer
hôm qua lấy fit về 2 đứa nhà tớ châu đầu vào ăn trong khi endoor thì liếm rồi biến thẳng . Đúng là ăn quen cái gì rồi mà đổi loại là chúng nó k chịu .

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
be xinh said:
hôm qua lấy fit về 2 đứa nhà tớ châu đầu vào ăn trong khi endoor thì liếm rồi biến thẳng . Đúng là ăn quen cái gì rồi mà đổi loại là chúng nó k chịu .
Ui , bọn nhà mình ăn mãi 1 thứ thì lại chán , có đồ ăn mới là vứt ngay cái đống cũ k đứa nào chịu ăn , thỉnh thoảng phải đổi món mới chịu , trc ăn fit , h đang ăn baby cat 34 với bọn mèo con , có chịu ăn fit nữa đâu :(

be bong

Tiểu miêu

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bé Bông said:
B ơi 1 bao mommi bao nhiêu kg vậy ?
1 bao monmi chắc tầm 4kg b ạ , 2 mèo nhà mình dùng được 1 tuần ^^