• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Mon Shop] Cat tree giá rẻ <3. Đã cập nhật mẫu cat tree đa năng.

SweetJuly

YTC Developer
Chào các bạn diễn đàn yeuthucung. ^^ Trước đây mình có nhận đặt làm cat tree giá rẻ tên là Mon's shop. Sau 1 khoảng thời gian ngừng nhận đơn hàng, mình đã quyết định để shop hoạt động trở lại. Vì trong thời gian mình nghỉ, cũng nhận được nhiều mail và tin nhắn đặt hàng.

Nay mình muốn đáp ứng nhu cầu cat tree cho các bạn ở TPHCM, Mình trở lại với nhiều mẫu mã mới và đẹp lạ hơn hi vọng vẫn nhận được sự ủng hộ của các bạn. Mình xin chân thành cảm ơn. Về việc tại sao các bé mèo cần cat tree, mình nghĩ các bạn cũng đã biết rất rõ, nhu cầu thay móng, cũng như giải tỏa stress, nơi các bé nghỉ ngơi, chơi đùa cũng như vận động cơ thể, cat tree giúp bạn giảm nỗi lo bé cào thủng nệm, ghế salon.

Mình nhận làm cat tree với giá tốt so với thị trường ở TPHCM hiện tại. Khí hậu ở TPHCM khá nóng, nên ngoài những mẫu cat tree cũ có bọc vải, nay mình sắp cho ra 1 mẫu cat tree mới kết hợp toilet, thừng cào móng, thảm cào móng v.v đa dạng và sang trọng với chất liệu gỗ thông cao cấp, đẹp và rất bền, tiện sử dụng, lau chùi, nhưng giá cả vẫn phải chăng. Mình sẽ up hình mẫu mới này trong thời gian sớm nhất.

Hiện tại mình vẫn nhận làm những mẫu cat tree kiểu cũ, loại có bọc vải hoặc ko bọc vải (loại không bọc vải lông là làm từ gỗ thông) , để phù hợp với túi tiền của tất cả mọi người. Các bạn xem hình ảnh ở phía dưới và lựa chọn mẫu mình yêu thích, sau đó comment hoặc nhắn cho mình qua số đt 0932 010 369 hoặc gửi đến mail : beequeen68@gmail.com . Ngoài những mẫu mình gửi hình dưới đây, các bạn cũng có thể tự tìm cho mình 1 mẫu yêu thích và gửi hình để mình làm theo yêu cầu.

Mẫu mới: Cat tree mẫu mới. Thiết kế đẹp, sang trọng, nổi bật căn phòng của bạn với đầy đủ nơi cần thiết cho sinh hoạt của mèo như: Trụ cào móng, Thảm cào móng, Toilet , Nhà hộp. Giúp mèo của bạn có nơi vui chơi thỏa thích.
Vui lòng giữ bản quyền hình ảnh.

Cat tree mẫu mới. Thiết kế đẹp, sang trọng, nổi bật căn phòng của bạn với đầy đủ nơi cần thiết cho sinh hoạt của mèo như: Trụ cào móng, Thảm cào móng, Toilet , Nhà hộp. Giúp mèo của bạn có nơi vui chơi thỏa thích.
Chất liệu : Gỗ thông cao cấp.

Toilet cho bé, ngăn mùi và tiện vệ sinh.
Hoặc có thể dùng làm ổ cho những bé mèo mẹ mới sinh, ấm áp và an toàn,những bé mèo con sẽ ko ra ngoài được với thiết kế cửa bên cao. Mèo mẹ có thể dễ dàng ra vào chăm con.

Cat tree mẫu mới. Thiết kế đẹp, sang trọng, nổi bật căn phòng của bạn với đầy đủ nơi cần thiết cho sinh hoạt của mèo như: Trụ cào móng, Thảm cào móng, Toilet , Nhà hộp. Giúp mèo của bạn có nơi vui chơi thỏa thích.
Chất liệu : Gỗ thông cao cấp.

Toilet cho bé, ngăn mùi và tiện vệ sinh.
Hoặc có thể dùng làm ổ cho những bé mèo mẹ mới sinh, ấm áp và an toàn,những bé mèo con sẽ ko ra ngoài được với thiết kế cửa bên cao. Mèo mẹ có thể dễ dàng ra vào chăm con.

Nhà hộp với thiết kế xinh xắn.

Hiện mình vẫn đang làm thêm mẫu mới nữa, kích thước lớn nhỏ, số lượng nhà hộp, v.v để mọi người có thể linh động phù hợp với sở thích và khả năng.
Mình gửi link fan page facebook để mọi người tiện theo dõi : https://www.facebook...437774249691984 .Cảm ơn mọi người đã quan tâm ủng hộ :)
LH : Linh 0932 010 369

Update mẫu
Mẫu T1 : 2tr500k

Mẫu MCQ: 1tr300k

Mẫu 1: 300k

Mẫu 2: 1tr

Mẫu 3: 750k

Mẫu 4: 1tr150k

Mẫu 5: 800k

Mẫu 6 : 2tr300k

Mẫu 7 - 1tr700k

Mẫu 8: 2tr400k

Mẫu 9 : 750k

Mẫu 10: 700k

Mẫu 11: 1tr100k

Mẫu 12: 1tr900k

Mẫu 13: 1tr700k

Mẫu 14: 550k

Mẫu 15: 1tr700k

• Like
Reactions: NYK

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
up phụ cho bạn nè :DDD

SweetJuly

YTC Developer
Mẫu mới rất đẹp và sang trọng, độc và lạ chuẩn bị ra mắt. Mong mọi người ủng hộ. Uppppppppp

SweetJuly

YTC Developer
elnino_tony304 said:
các mẫu này là có sẵn lun ko bạn
Hiện tại chưa có sẵn bạn ơi. Bạn đặt thì mình mới bắt đầu làm bạn nhé. Trước giờ mình làm theo order thôi à. ^^. Cảm ơn bạn đã quan tâm. Mình sắp cho ra mắt mẫu mới rất đẹp và lạ ;)
Bao Linh 85 said:
Chúc e mua may bán đắt!!!! :le_luoi:
Hihi e cảm ơn chị nhiều :p Sắp có cat tree mẫu mới sang trọng v đẹp lắm chị ơi ^^
Naxưbi Cat's House said:
hàng đẹp

SweetJuly

YTC Developer
cat29 said:
làm lại hả e, chúc e đắt hàng, để ch đi thông báo bạn bè =))
HI dạ chị. e làm lại, chủ yếu muốn làm thử mẫu mới, đẹp lắm :3 nhiều chức năng và làm từ gỗ thông đẹp luôn, ko bọc vải nữa chị,vì thời tiết sg khá nóng,mà tụi nhỏ tùy em, có em ko có thích vải lông ^^ E làm mẫu mới nhưng vẫn nhận làm mẫu cũ . Chừng nào có mẫu mới e tag chị xem ha. Đang làm rồi chị :p Cảm ơn chị nhiều nhé :D

SweetJuly

YTC Developer
elnino_tony304 said:
Đặt thì bao lâu có huh bạn? tại mình ở Vũng Tàu lận...
Lúc trước mình cũng có giao mấy cây ở VT, time làm cũng tùy mẫu. Bạn chọn mẫu xong gửi mail hoặc alo cho mình để tiện trao đổi nhé? Cảm ơn bạn rất nhiều ^^