• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mi xen !†ao ân hận lắm

Tao xin lỗi may` nhiều lắm Mi xen ạ
Chuyện này cách đây chỉ có 7 tháng thôi...mình còn nhớ đó là một chú chó phoóc nhật.Nó được chính tay ba và mình chọn.Nó không chỉ là một chú chó thông minh, mà còn là một ngườu bạn tốt nữa.Tay chú ấy mẹo xuống.trên mình khoác một bộ lôn đen và trắng mượt mà... :cray:mình rất nhớ kỉ niệm mà 2 tụi mình đã cùng với nhau vui vẻ...Nhớ lúc vừa đem chú về nhà chú ấy rất rụt rè.....sau một phúc chú ấy đã thân dược với mình và chú chó mi lô.Nhưng mình không ngờ chú ấy đã ra đi khi chú ấy vừa tròn 3 tháng tuổi....Ngày ấy mình còn nhớ... lúc ấy mình đang chơi nhà bạn ...chơi một hồi lâu thì ba chạy lại khuôn mặt ba lúc ấy rất hốt hoảng và đôi mắt đỏ hoebáo rằng:mi xen đã đi rồi...lúc ấy đôi mắt mình đỏ hoe mà mình vẫn cười vừa cười vừa nói:Ba nói gì kì vậy con không có giỡn à nha !thì lúc đó hình như khuôn mặt ba không đùa chút nào!Lúc ấy đôi mắt mình hình như không còn vui vẻ như lúc nãy nữa mà hình như mình đang khóc..... mình liền một mạch chạy về nhà thì thấy mi xen đang nằm ở sao mình liền kêu : mi xen!mi xen!.lúc ấy mình gục xuống mình khóc nức nở mình cứ tin rằng mọi người đang đùa mình.....nhưng sao .........
đây là ảnh chú chó mình trước khi ...View attachment 9627View attachment 9625
nó đẹp không các bạn???^^ đây là con chó hiện giờ của mình tuy nó khôn như mi xen mà... nó vẫn không thể nào thay thế được mi xen trong lòng mình
chó mới nèView attachment 9628

Bạn nên ghi Title bằng tiếng Việt nhé. Edited

mama

T.Viên Năng Động
chia sẻ với bạn!Chúc bạn sẽ có thật nhiều niềm vui với bé kún mới! :143163ljogging:

crazy.cat

Member
Share nổi buồn cùng bạn ha :">