• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mi Mi ! Đừng xa chị nhé ! Chị nhớ em lắm !

donguyenphuongquynh

YTC Developer
:03: :cry: Mi Mi bây giờ đã rời xa gia đình em mất rồi ! Em buồn lắm mọi người ơi ! Hôm em rước Mi Mi về nhà là hồi đầu tháng bảy thế mà ông trời thật là ác độc đã mang bé đi vào ngày 13.7 ! Bé thông minh nhanh nhẹn và rất dễ thương ! Hồi lúc còn đi học ( lúc chưa rước Mi Mi về ) 4 bé hamster và một bé thỏ khác cũng đã đi em buồn lắm ! Bé Mi Mi bị tiêu chảy mà chết ! Em đã khóc rất nhiều dù đã hứa với mẹ rằng ko dc khóc nếu các bé yêu có bị gì . Trong giây phút cuối đời của bé , bé cố gắng đớp lấy từng hơi thở mà lòng em xót xa vô cùng ! Những lúc bé ko chịu nổi bé rít lên những tiếng kêu đau đớn , chân tay run bần bật làm cho em ko thể cầm nước mắt lo lắng . Nhìn vào mắt bé hình như bé cũng đang khóc như em ! Bé phát lên những tiếng kêu nhỏ nhẹ như đang nói gì với em ! Dự đám tang bé em buồn lắm ! Em xin ba mẹ lên máy tính là để chia sẻ với mọi người ! Hồi còn sống , bé rất là lanh , mở lồng ra là nhảy ra liền ! Nhớ bé biết bao ! Bây giờ nhà em còn hai con hamster và một bé bọ ( bọ là bạn với thỏ ) em mong ông trời sẽ ko khắt khe nữa ! Huhu em buồn lắm ! Ngay lúc này em cũng đang khóc ! Xin lỗi mọi người vì văn em còn lủng củng ko có cảm động như mấy anh chị ( vì em ko còn tâm trạng để nói nữa rồi ) Tạm biệt bé thỏ của chị ! Em hãy gặp chị trong giấc mơ nhé ! Phương Quỳnh . :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :Onion07: :Onion22: :sadcorner: :Onion41: :Onion22: :Onion18: :Onion48: :em xin_em xin: :03: :cry2: :cry2: :03: :03: :03: :07: :33: Em buồn lắm !Huhu nếu bé nào bị gì nữa chắc em ko chịu nổi mất ! Huhuhu

donguyenphuongquynh

YTC Developer
Xin nói với mọi người ! cunc0n7558 là em của em nên hai người cùng post về bé Mi Mi ! Mong mọi người đừng để ý ! Huhu ! Nhớ bé quá ! Mong rằng nếu bé ko đầu thai kiếp khác dc thì linh hồn bè cũng về lại nhà cho nó ấm cúng chứ ko phải lang thang ngoài đường ! Tạm biệt Mi Mi của chị ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :Onion48: :em xin_em xin: :sadcorner: