• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Nga lai Ta mắt 2 màu (fix giá 500k cho bé từ đây đến hết noel)

Status
Không mở trả lời sau này.

tinytei

TinyTei
Bạn của mình bán mèo Nga lai ta, màu trắng tinh cũng có, mắt xanh cũng có. giá chỉ từ 400k cho 1 pé trắng tinh. còn mấy pé có màu thì tặng ko hoặc lấy 100k tiền vía thôi bạn à =.="

tinytei said:
Bạn của mình bán mèo Nga lai ta, màu trắng tinh cũng có, mắt xanh cũng có. giá chỉ từ 400k cho 1 pé trắng tinh. còn mấy pé có màu thì tặng ko hoặc lấy 100k tiền vía thôi bạn à =.="
Cám ơn bạn đã góp ý, bạn của bạn có bé nào mắt 2 màu ko? mình còn fix nha :)

allforlove168

Active Member
nói thật bạn đừng buồn :lau_mo_hoi: nhưng bé này để 100k gọi là tiền vía thôi. Mình ở HN nên chẳng dìm hàng bạn làm gì đâu :lau_mo_hoi:

Thằng này mình đón nó về có 600k mà đấy là còn bị nhầm giá vì tưởng nó là mèo cái chứ k thì chỉ có 500k thôi :Onion35:

allforlove168 said:
nói thật bạn đừng buồn :lau_mo_hoi: nhưng bé này để 100k gọi là tiền vía thôi. Mình ở HN nên chẳng dìm hàng bạn làm gì đâu :lau_mo_hoi:

Thằng này mình đón nó về có 600k mà đấy là còn bị nhầm giá vì tưởng nó là mèo cái chứ k thì chỉ có 500k thôi :Onion35:
bạn có thấy mình in đậm chữ TPHCM ko?, bạn tham khảo đi có bé nào mắt 2 màu ở tphcm bán dưới 100k ko?

allforlove168

Active Member
Chou Mèo said:
bạn có thấy mình in đậm chữ TPHCM ko?, bạn tham khảo đi có bé nào mắt 2 màu ở tphcm bán dưới 100k ko?
cảm ơn bạn nhắc. Dù mình tham gia diễn đàn trước bạn cũng chưa lâu nhưng mình đủ biết mèo Nga trong HCM có giá hơn ngoài HN. Và mình nói cái gì cũng đều có suy nghĩ và tham khảo rồi bạn ạ. Nhưng dù sao thì mình cũng xin dừng cmt đến đây thôi. Up giúp bạn :Onion36:

allforlove168 said:
cảm ơn bạn nhắc. Dù mình tham gia diễn đàn trước bạn cũng chưa lâu nhưng mình đủ biết mèo Nga trong HCM có giá hơn ngoài HN. Và mình nói cái gì cũng đều có suy nghĩ và tham khảo rồi bạn ạ. Nhưng dù sao thì mình cũng xin dừng cmt đến đây thôi. Up giúp bạn :Onion36:
thks

tinytei

TinyTei
==" Bạn mình có mấy pé trắng tinh mắt xanh luôn đó bạn. 2 màu mắt cũng có. Mẹ các pé là mèo ta nhưng bố là mèo Nga :|
Bạn mình lấy từ 100k~400k là nhiều.

spinosorus

YTC Developer
allforlove168 said:

Không liên quan nhưng bạn mua bé này ở đâu mà đc giá rẻ thế. Giới thiệu cho mình dc ko? Inbox cho mình nhé!
Up cho bé mèo................

tinytei said:
==" Bạn mình có mấy pé trắng tinh mắt xanh luôn đó bạn. 2 màu mắt cũng có. Mẹ các pé là mèo ta nhưng bố là mèo Nga :|
Bạn mình lấy từ 100k~400k là nhiều.
thì mình bảo là mình còn fix chứ mình đã nói mà bán chết 1 giá đâu, 9 người 10 ý, trăm người bán vạn người mua mà bạn, thks bạn đã quan tâm,

Status
Không mở trả lời sau này.