• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mời các bạn HCM tham dự buổi off đầu tiên

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
quyết định đã dc thông qua, tuần này chúng ta sẽ off lần đầu tiên ở quán kem Moon theo yêu cầu của mashu, tuy quán có hơi xa nhưng có lẽ cái menu làm hấp dẫn ng ban tổ chức...chính vì lý do đó, lần off này chúng ta sẽ cùng nhau họp mặt tại đây nhé.

sdt 0903-950-148

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Ko phải mashu :lau_mo_hoi:
Gọi e = Su hoặc Linh thôi :Onion48:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
Đầm sen không đem cún vào đc đâu! nếu mún đem vào thì phải xích lại hoặc ẵm trên tay >"<
t7 tuần này gấp quá nên em không đi đc rùi, hẹn mọi người dịp khác vậy ^^

sau 1 hồi bị pik tán tỉnh và dụ dỗ thì tụi này bỗng nảy ra ý định đi off nhưng ko mang theo pet, nhằm mục đích để mọi ng biết nhau trc rồi hẹn đợt sau sẽ off bự hơn. chia làm 2 ca nhé:
ca 1 : trà nc cafe ở 1 quán nào đó để anh chị em chúng ta gặp gỡ nói chuyện.
ca 2: sau khi gặp gỡ nói chuyện chán chê, anh chị em đồng bào chịu chơi có thể đi tiếp tăng 2 (bowling, ciné, patin....) hoặc chỉ đơn giản là cùng nhau ăn trưa.

bạn nào đồng ý thì phát biểu giơ tay nào, đợt off đầu tiên này bạn nào đăng ký tham dự sẽ dc có vinh hạnh tiếp kiến Chips đại nhân :Onion48: :th_haha_hammer: :156:

Haha,Chip đại nhân-->Chip bụng bự :th_haha_hammer:,bà con cô bác nào thứ 7 đi thì cho số đt vào nhé,rồi Chuối tổng hợp lại,hôm đó ai đã đăng ký mà không đi thì sẽ bị tra tấn "liên Hoàn Nhá nhé" :lau_mo_hoi:

Pikachu

T.Viên Năng Động
quyết định đã dc thông qua, tuần này chúng ta sẽ off lần đầu tiên ở quán kem Moon theo yêu cầu của mashu, tuy quán có hơi xa nhưng có lẽ cái menu làm hấp dẫn ng ban tổ chức...chính vì lý do đó, lần off này chúng ta sẽ cùng nhau họp mặt tại đây nhé.

sdt 0903-950-148

Ko phải mashu :lac_dau:
Gọi e = Su hoặc Linh thôi :lac_dau:

đâu có vào đầm sen, vào quán kem mà
ùh thì Su, a đâu có biết, xin lỗi em nhé

:Onion48: :th_haha_hammer: :156: a Chips bị e dụ, pé Mashu :Onion21: :Onion21: :hi: :hi:
, gọi là Su Linh nha, tại dzì trog 4rum này có 1 a tên là Su goy`
Haha,Chip đại nhân-->Chip bụng bự :th_haha_hammer:,bà con cô bác nào thứ 7 đi thì cho số đt vào nhé,rồi Chuối tổng hợp lại,hôm đó ai đã đăng ký mà không đi thì sẽ bị tra tấn "liên Hoàn Nhá nhé" :lau_mo_hoi:

ồh ồh ồh, Chips bụng bự ak. :hi: :hi: :hahaha: :hahaha: :hahaha: :hahaha: :hahaha:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
:lau_mo_hoi: :Onion48: :th_haha_hammer: a Chips bị e dụ, pé Mashu :lac_dau: :lac_dau: :Onion21: :Onion21:
, gọi là Su Linh nha, tại dzì trog 4rum này có 1 a tên là Su goy`

Thế thì gọi e là Linh đi ạ :156:
Mấy h gặp nhau vậy mn? :th_haha_hammer:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
má ơi!! xa dã man!!!!!!!!!!!!!:lau_mo_hoi:
mọi người bik cafe Le không? bữa em tới thấy quán cũng đẹp, vừa khai trương thôi ^^
( sao em chèn link vào cái phần chèn link lun mà không đc nhỉ?? )

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Quán a Pik nói lại xa vs e :gongxi-1:

Thôi cứ xa với gần thế này làm sao mà chọn đựoc,xa người này,gần ngừoi kia,thôi tốt nhất nên thống nhất 1 địa điểm nào gần trung tâm SG,mọi người mau mau cho số ĐT và thống nhất địa điểm trước 12h tối nay để mai còn đi.ok mọi người? :gongxi-1:

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
off buổi sáng hay tối vậy?cho mình 1 vé với nhé để hòa đồng với ae trong YTC

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Buổi sáng ạ
Vậy e thì chỗ nào cũng đc :em xin_em xin: có cảm tình vs quán Lazy Cat của a Pik :em xin_em xin:
Đt của e: 01235888897 :gongxi-1:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Sr moi ng nha, e danh k dau boi vi dag xai cellphone, chiu kho doc nha moi ng. Tinh hinh bi h la van chua co su thong nhat y kien, moi ng vao cm le len di nao. Theo e, quan kem moon cua pe SU LINH cung dc, nhung ma xa wa, se co 1 so ng k den^^. Quan lazy cat o dg Nguyen Trai, cung khac gan trung tam nen de thong nhat hon, k wan nao gan nha ai

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Thế thống nhất đc địa điểm chưa ạ :gongxi-1: