• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Một bé trai 34 trắng trẻo cho noel ấm áp

huongthu

YTC Developer
Do mình bụng bầu to không nuôi được bé nên đành lên đây tìm chủ mới cho bé. Mình đón bé từ nhà chị PHAMTHITHUTHAO. Bé tên Bông là đực, đã được 4 tháng, rất rất quấn người, hễ người ngồi hay nằm là bé sán đến ngồi vào lòng ngay, bé háu ăn, rau thịt cá đều ăn hết, bé đã được tiêm chủng 1 mũi, và nhỏ thuốc rận gáy 1 đợt rồi.
Lúc đầu, mình cũng nghĩ là bầu bí nuôi mèo không ảnh hưởng gì, vì lông mèo không hại cho bà bầu, chỉ có phân mèo thôi, cẩn thận chút là được. Nhưng sau, mới thấy là không phải vì những yếu tố đó mà chính là thời gian và độ kỹ lưỡng, tỉ mỉ khi chăm mèo ảnh hưởng đến mình. Để chăm mèo 34 cần nhiều thời gian, công sức và tiền bạc mèo mới đẹp, lớn nhanh. Ví dụ, mỗi ngày phải lau mắt mũi (bé nhiều nước mắt, nước mũi, lông lại trắng), chải lông cho bé ít nhất 2 lần, mỗi tuần hết 1 hộp phomai, mỗi tháng hết 1 ống nutrigel, mua shazam gel và sữa tắm trắng để giữ lông cho sạch.... Trong khì thời gian đó, tiền bạc đó mình phải tập trung cho em bé của mình. Vì vậy, mình quyết định để cho bé cho bạn nào có điều kiện hơn mình chăm sóc cho bé được tốt hơn, mặc dù mới nuôi bé được 2 tháng nhưng mình rất thương, mình cũng nuôi nhiều mèo rồi, nhưng chưa gặp bé nào quấn người, đáng yêu như bé, mặt lúc nào cũng tội nghiệp. Mình để giá bé là 2tr, các bạn cảm thấy có đủ thời gian và kiên nhẫn nuôi bé thì liên lạc với mình (0972 ba năm 0 ba 7 năm), mình ở Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy.
Ngoài ảnh, bé nhìn yêu hơn nhé.

1m73

Member
chị cho em địa chỉ và thời gian để em đến xem mèo ddc ko ạ. nhà em cũng đang có bé ald cái 4 tháng tuổi nên muốn có thêm 1 bé nữa cho bé ald nhà em đỡ buồn