• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người giúp mình với

binhvongsro

con husky nhà mình k biết bị sao chiều tối qua tắm cho nó song mình chỉ lau khô lông k sấy , ngĩ là nóng thế này k cần sấy cũng dc. sau đó thì tầm 9h tối nó khụt khịt như là bị ngạt mũi sổ mũi như ng ý. nhưng nó khụt khịt chỉ 1 tý là thôi. song đêm 12h nó khụt khịt như thế thêm 1 lần. sáng nay nó lại khụt khit như thế lúc 7h, r 1 lúc sau tầm 8h nó nôn ra 2 bãi như nước ý nhờn nhờn có bọt trắng trắng mình lấy lọ nước biển của ng xịt mũi cho nó thì từ sáng tới h k thấy nó khụt khịt nữa. nhưng lúc nãy nó lại nôn thêm 1 bãi nữa toàn nước nhờn nhờn vs có bọt trắng. mọi người cho e biết nó bị sao k ạ nó vẫn ăn uống khỏe bình thường vẫn đùa ngịch bt, đi vs cứt k lỏng mà cũng k quá rắn nói chung là tất cả vẫn bt chỉ có mỗi là hôm qua khụt khịt song sáng nay thì bị nôn 3 bãi từ sáng tới h mà toàn nước nhờn nhờn vs có bọt trắng. chó nhà e dc hơn 5 tháng rồi tiêm 1 mũi 7 bệnh r và cũng sổ run r, mọi người có biết nó bị sao k ạ và có cách chữa trị k ạ e lo quá