• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi người giúp đỡ với, gấp lắm! Mod thông cảm nha

sipalit

Member
Hiện nay con chó nhà mình mới 5 tháng, do bị cảm nên giờ vẫn chưa chích được vắc xin 7 bệnh. Giờ bé có biểu hiện bỏ ăn, bỏ uống. Đi khám Pet Care thì nói bị bệnh carre rồi. Theo điều trị thì bé vẫn đi được bình thường nhưng khi xét nghiệm thì bé lại phân ra máu. Các pro có cách nào giúp mình với, lần đầu tiên nuôi không muốn mất bé đâu. Nếu mất thì chắc mình không bao giờ dám nuôi nữa quá.

Ngocchau0512

sipalit said:
Hiện nay con chó nhà mình mới 5 tháng, do bị cảm nên giờ vẫn chưa chích được vắc xin 7 bệnh. Giờ bé có biểu hiện bỏ ăn, bỏ uống. Đi khám Pet Care thì nói bị bệnh carre rồi. Theo điều trị thì bé vẫn đi được bình thường nhưng khi xét nghiệm thì bé lại phân ra máu. Các pro có cách nào giúp mình với, lần đầu tiên nuôi không muốn mất bé đâu. Nếu mất thì chắc mình không bao giờ dám nuôi nữa quá.
Bạn đi bác sĩ Sơn ở 50 Trần Phú Cương gò gấp đó, chỗ này mà k chữa đc thì k chỗ nào chữa đc đâu. Đi nhanh kẻo trễ, bác sĩ làm buổi chiều từ 3h tới 6h