• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình dạo facebook thấy có chương trình phát quà cho cún, ai check với mình ko?

animalscute

Xin chào Mod và các bạn vì đây là lần đầu tiên mình post bài nên không biết nên viết vào đâu với chủ đề này nữa, nếu có sai box Mod vui lòng chuyển giúp mình nhe, với lại chỉ mình cách xem bài đã bị move về đâu để mình tiện theo dõi những bài viết sau này, mình cám ơn mod và các bạn nhiều lắm.

Tình hình là mấy nay chán quá lướt face tìm koi có gì mua cho chó nhà chơi không thì thấy có chương trình quà tặng free cho chó mèo, nó có để trang web các bạn vào xem thử ha, mình thì mình vào đây vì thấy thức ăn của nó cũng được mấy anh trong hội khen nên tư vấn vào koi chơi,

http://www.facebook.com/smart.heartvn

có cái hình up lên cho các bạn không biết các bạn có thấy không, mình cứ thấy nó nhỏ nhỏ xem giúp mình cái nhe,

có sai phạm gì xin mod chỉ bảo mình với

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
??? cái này giống quảng cáo nhỉ, chắc họ cho ăn thử cái j để thu hút khách đây mà :hmmm:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bạn ở Hcm hay Hn thế ? Theo như thông báo thì ở Hcm thì vừa hết hạn rồi. Còn ở Hn thì bắt đầu phát từ 7/10 :) Mọi người cứ đến các điểm phát quà để nhận quà nhé. Gói thức ăn cho cún nho nhỏ gọi là ăn thử ý mà, 1 cách để họ quảng cáo luôn ^^

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Trời ơi nó ghi HCM 30/9 mà tối qua mình ghé vào Maximax Cộng Hòa hỏi vòng vòng có thấy cái j đâu :Onion07: . Hỏi bảo vệ ngoài thì bảo hết từ hôm 29, hỏi bảo vệ trong thì anh đi theo hướng kia, đến nơi gặp một em gái xinh đẹp tiếp thị cũng ko bit có chương trình tặng quà lun :frozesweat: .. Đã vậy còn có nhân viên giới thiệu Pedigreeee hướng dẫn anh mua thức ăn cho cún này về cho mèo ăn cũng được lắm :04:

Làm thiệt hại tổng cộng 380k cho cái chuồng mèo bằng mút + 1 bịch Me-O, 1 chai sữa tắm, chả lẽ đi vào siêu thị ko mua j làm quà cho 2 bé ở nhà :phew:

Aulotus_shop

YTC Developer
Trời ơi nó ghi HCM 30/9 mà tối qua mình ghé vào Maximax Cộng Hòa hỏi vòng vòng có thấy cái j đâu :Onion07: . Hỏi bảo vệ ngoài thì bảo hết từ hôm 29, hỏi bảo vệ trong thì anh đi theo hướng kia, đến nơi gặp một em gái xinh đẹp tiếp thị cũng ko bit có chương trình tặng quà lun :frozesweat: .. Đã vậy còn có nhân viên giới thiệu Pedigreeee hướng dẫn anh mua thức ăn cho cún này về cho mèo ăn cũng được lắm :04:

Làm thiệt hại tổng cộng 380k cho cái chuồng mèo bằng mút + 1 bịch Me-O, 1 chai sữa tắm, chả lẽ đi vào siêu thị ko mua j làm quà cho 2 bé ở nhà :phew:

Chắc quà tặng nên số lượng có hạn, tặng hết thì kết thúc chương trình sớm. Hoặc đăng để dụ khị mọi ng vào xem rồi nv giới thiệu mua, chứ thật sự k hề tặng