• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình cần giúp về vấn đề hamster baby

nh0k123hcm

tình hình là ở nhà mình đang có 1 bầy hamster bear baby gồm 7 baby và 1 mama . Sau 2 tuần thì mý bé baby đi lòng vòng ròi tự ăn đc ròi . cho mình hỏi nếu h mình thay chuồng thì có bị gì không . và nếu mình đem bé cái bỏ vào chung lại với bé đực thì có gì xảy ra không . giúp mình với . tks các fen trên forum nhìu

Bao Linh 85

I_Like_Pet
2 tuần baby ăn dc và mở mắt rồi,em thay chuồng đi,dơ quá cg k tốt,tốt nhất ták hẳn hams bố mẹ ra ít nhất trên 1 tháng nữa,e mà để chung lại mấy bé xxx típ rồi có bầu nữa k tốt cho sức khoẻ hams mẹ nha em

nh0k123hcm

2 tuần baby ăn dc và mở mắt rồi,em thay chuồng đi,dơ quá cg k tốt,tốt nhất ták hẳn hams bố mẹ ra ít nhất trên 1 tháng nữa,e mà để chung lại mấy bé xxx típ rồi có bầu nữa k tốt cho sức khoẻ hams mẹ nha em

vậy bây h em thay chuồng mà vẫn để chung con mẹ lại thì có sao ko

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ừa thì e cứ cho mấy mẹ con ở với nhau nhé,miễn đừng cho con bố vào nha!
Mốt e cưới vợ thêm cho bé trg khi chở bé kia hồi phục
Các baby e k nui nổi thì gả bớt đi or đổi thưc ăn nui các bé còn lại

Bé Xún

T.Viên Năng Động
tình hình là bây h pé cái không chịu chăm con nữa và cắn nắp hộp để tẩu thoát . phải làm sao đây

Bạn thu hẹp diện tích của bé lại nhé. Chỉ cho baby và bé mẹ thui +thức ăn+ bình nc ko để thứ j khác. LÀm thế bé sẽ tự động nui con trở lại. Thay chuồng cho baby thì cứ thay như bt thôi. Baby 2 ngày cũng có thể thay dk mà. Nhưng ko nên thay nhìu wa. Bé mẹ thì cứ để vào cái hộp khi thay ý.