• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nhà mình...không biết giống mèo nào, các bạn trong DĐ xem giúp

Mình mới tập nuôi mèo nên không rành về mèo lắm. Mong các ace và các bạn trong diễn đàn xem giúp mình bé nhà mình là giống mèo gì không?
Bé nhà mình lông trắng mắt xanh nhé. Bé được 3 tháng, nặng 1.4 kg, tên Bông Gòn nhé!
Đây là hình của bé, mình mới tham gia diễn đàn nên k biết post ảnh trực tiếp mấy ace thông cảm
https://www.facebook.com/photo.php?fbid=10200476511014578&l=6794694cd0

Chúc Cầm said:
Nga lai ta đó bạn...mèo nhà mình cũng thế.^^
bữa trc tính mua con Nga lai của bạn mà thấy bạn j ấy nói đặt gạch rùi nên mình mua em này.bạn còn nhớ mình k...mình ở mỹ tho đó

Chúc Cầm

YTC Developer
congbinh_kt said:
bữa trc tính mua con Nga lai của bạn mà thấy bạn j ấy nói đặt gạch rùi nên mình mua em này.bạn còn nhớ mình k...mình ở mỹ tho đó
Ukm nhớ mình tính bán cho bạn á.có nt bạn nữa...vừa gần vừa láng giềng..^^ em đó nói mua nhưng cứ nói đủ lí do...mình bán mà cũng mệt ng luôn...haizz...vừa up lại topic...vì mình chẳng hiểu e ấy thế nào nữa...lúc này lúc kia...alo ko nghe máy..haizz...cũng mệt quá...^^

Chúc Cầm said:
Ukm nhớ mình tính bán cho bạn á.có nt bạn nữa...vừa gần vừa láng giềng..^^ em đó nói mua nhưng cứ nói đủ lí do...mình bán mà cũng mệt ng luôn...haizz...vừa up lại topic...vì mình chẳng hiểu e ấy thế nào nữa...lúc này lúc kia...alo ko nghe máy..haizz...cũng mệt quá...^^
uhm.vậy chúc bạn sớm tìm dc chủ mới cho bé. còn pé này mình mua ở tân bình. ngoan lắm lại quấn chủ và háo ăn.hihi