• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nhà Lê Linh

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Đầu gấu là quậy, đêm qua hanoi mưa lạnh gió to. Cho "tam nam bất phú" cùng bà mẹ già vào chuồng nhốt lại. 2 thằng trắng oánh nhau chí chóe rồi lăn ra ngủ. Còn thằng $ (thằng hung đỏ) lấy 2 tay cào cửa chuồng mồm cằn nhằn cáu gắt - ghê gớm quá chừng. Quay mấy clip chúng oánh nhau rồi cả thằng $ trêu chị Tỷ oánh nhau với chị tỷ nhưng loay hoay ko biết upload lên. Thôi để tối linh về nịnh nó up lên vậy.
Đan thích xem chúng thì lúc nào hẹn rồi cô bật wcam cho xem.

Dạ, cháu đã add nick mrs_vuha rồi ạ. cháu hay thường xuyên online lắm, khi nào cô rảnh cô nhắn tin cho cháu rồi 2 cô cháu mình lên mạng. Cô cho cháu xem wepcam của 3 đứa luôn nhé. :le_luoi: Nó là em út hay sao cô?

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
:03: Cô ơi, không cần cô ngày nào cũng up hình bé đâu cô, cô còn việc của cô nữa chứ. Khi nào cô rãnh mà cô thấy bé có những kiểu dễ thương thì up cho cháu xem cũng được ạ. :gongxi-1:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Cám ơn các bạn đã khen!
Đến thời kỳ này chụp lũ nhóc rất khó, chúng cứ nhoắng nhít chạy nhẩy nhặng xị, chẳng yên lấy 5 giây.
View attachment 27613View attachment 27614View attachment 27615View attachment 27616View attachment 27617View attachment 27618View attachment 27619View attachment 27620View attachment 27621View attachment 27622View attachment 27623View attachment 27624View attachment 27625View attachment 27626View attachment 27631View attachment 27632

Khổ thân con trai tôi, cả cái chuồng cọp rộng hơn 5m2 không có chỗ con ưng con nằm mà con phải chui vào cái hẻm bé xíu con ngủ
View attachment 27639View attachment 27640

Bữa trưa cơm gan gà View attachment 27641
View attachment 27642

audy224

YTC Developer
ui lâu lắm ko có thời gian lên ngó nghiêng , nhà cô hà đã lại có 1 lứa thiên thần mới r ............. yêu wa' đi :x :x :x ........

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Chân mấy bé to quá :03:

Đan ơi! cô nhận được 1 triệu 2 của Đan chuyển rồi nhé. Cô bớt cho Đan 100k, Đan ưng bé nào thì chọn bé đó đi nhé - muốn chuyển vào khi nào cũng được (đương nhiên phải ngoài 3 tháng) sớm quá không tốt.

Cám ơn mèo béo tracy! mèo béo chồng con thế nào rồi? chả thấy post ảnh gì muốn thấy nó quá. Thỉnh thoảng post ảnh thằng triệu lên nhé. cho mọi người ngắm với, nó còn cái kiểu ngồi bụi đời không?

Hôm nay Hanoi nóng quá View attachment 27757
Buổi trưa chén món óc gà với thịt đầu gà cắt nhỏ
View attachment 27758

meobeo_tracy

YTC Developer
Triệu đc cái ngoan ngoãn dễ bảo mặc dù nghịch như quỷ ý chị ah,dáng ngồi thì chả bao jo trượt đc đi đâu cả :03:

Hôm e gọi cho chị thử mang đến nhà ngta nhưng đc 1 hôm e lại mang về,ngta bảo nó k chịu cho zai gần :sadcorner: cứ gầm gừ như chó gừ ý !!!=))

Đêm hôm thì lại rúc vào e nằm cứ như em Tỷ Tỷ ,sáng chưa mở mắt thì e ý ngeo ngeo dựng e dậy bắt cho ăn rùi :loa_loa:

Có lúc e nó nằm suy nghĩ sự đời :hmmm: ,đoán xem chiều nay đc ăn cơm gan gà, cổ gà hay bà chị này lại cho tui ăn cá va rau :157: ,thôi thì nghĩ chán nhìn chán lại lăn quay ra ngủ kiểu này đây chị :lau_mo_hoi:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Hahahaha :157: bé này y chang thằng ku điếc. Lúc Điếc chưa về nhà ngoại là ngày nào, sáng nào cũng khoảng tầm 5h30' là leo lên người cháu kêu ầm ĩ, liếm mặt nữa đòi cho ăn. :le_luoi:

Mr_Troc

Hum ni chị Tỉ đi chơi vắng nhà, thấy mẹ Quắm với các em cứ pùn pùn! :sadcorner:
Tiếc là dạo này đi suốt chả mấy khi tối về sớm được chứ không cho các em lên phòng ngủ cùng. :x
Bé Đan thi thoảng sang nhà Ngoại nhớ chụp thêm ảnh của Điếc rùi up cả nhà cùng coi nha Đan. :x

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Hum ni chị Tỉ đi chơi vắng nhà, thấy mẹ Quắm với các em cứ pùn pùn! :sadcorner:
Tiếc là dạo này đi suốt chả mấy khi tối về sớm được chứ không cho các em lên phòng ngủ cùng. :x
Bé Đan thi thoảng sang nhà Ngoại nhớ chụp thêm ảnh của Điếc rùi up cả nhà cùng coi nha Đan. :x

Vâng ạk :gongxi-1: Em có chụp rồi nhưng em bị mất thẻ nhớ và hư luôn cái đầu đọc thẻ nên không up được. Rảnh rảnh em sẽ mua lại. Em rất hiếm khi về ngoại, nếu có về e sẽ chụp hình bé Điếc cho cả nhà cùng xem :good_job:

audy224

YTC Developer
tình hình nha` e đang sửa nên fifi đang ở bên nhà a zai e .... ko up ảnh lên đk . Bh nó lăn nhanh hơn đi rùi a ạ ...... béo tròn, béo đẹp ..... lớn tướng rùi mà vẫn chưa đk làm bố , xấu hổ wa' :(

Mr_Troc

Vâng ạk :gongxi-1: Em có chụp rồi nhưng em bị mất thẻ nhớ và hư luôn cái đầu đọc thẻ nên không up được. Rảnh rảnh em sẽ mua lại. Em rất hiếm khi về ngoại, nếu có về e sẽ chụp hình bé Điếc cho cả nhà cùng xem :good_job:

uhm em. ^_^