• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con nhà em bỏ đi rùi :((

Status
Không mở trả lời sau này.

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
các bạn ui hôm bữa mình thấy con mèo nhà mình ị bậy vào nùi giẻ mình tức quá cầm nó lên rồi ném xuống đất :(( tại mình dạy nó zô toilet hoài mà nó chỉ đc có vài ngày rồi típ diễn mình quýnh lun 2 con :( con đốm là con chị nó bị mình quýnh nhìu rồi cũng quen mình thấy nó bị quýnh nhìu nên mới thương nó còn con em lâu lâu mới quýnh nên mình ko thương cho lắm , mỗi tối 2 em nó ngủ zới mình mà giờ con em nó bị quýnh rồi nó thấy mình thương chị nó hơn rồi nó bỏ nhà lun rùi ai bít thông tin gì giúp em nhé :(( lúc quýnh thấy tội nó lắm mắt nó hình như rơm rớm nước mắt em đâu có ngờ là nó bỏ nhà đi đâu huhu giờ con chị buồn đi hẳn ko thèm ăn lun cứ meo meo đi tìm em nó ai giúp dùm em đi cấp bách lắm đó huhuhu:((

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
"mình tức quá cầm nó lên rồi ném xuống đất" :hahaha: nó không bỏ đi thì có ngày cũng bị bạn ngộ sát mất thôi :em xin_em xin:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
bạn ơi, đánh thì bạn đánh vào người thôi, mèo bé dạy đi vệ sinh đúng chỗ hơi khó, bạn cầm lên ném xuống đất thế, con nào chả bỏ đi, tội nghiệp em mèo quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hic ... tức giận thì cũng k nên thế chứ bạn ... :( lần sau rút kinh nghiệm nhé
Chúc bé sẽ mau về vs bạn :(

Mình thấy pạn làm thế là sai òy ák,nếu pạn dạy pé không nghe pạn nên kiên trì dạy pé hơn,chứ ném pé thế gọi là vũ lực òy :Onion48:,thật là...ở nhà mình cũng có 2 con chó vs 9 con mèo làm mình còn phát điên lên mà mỗi lần giơ tay định đánh nó thì lại không lỡ xuống tay chưa đánh nó đc lần nào,tại thươg nó quá , pạn từ nay nên đối xử cẩn thận hơn vs pé cưg của pạn nhé :haizz: đừng để nó pỏ đy nữa ...Khổ thân :Onion14:

chả bù cho con si đèn đèn nhà mình. cả nhà cưng nó vì bạn của nó con bạch tạng mới chết( nói là mới thôi chứ nó chết lâu rồi ) thương nó lắm. cho ăn 4 bữa mỗi ngày, cu cậu béo vạm vỡ nhất xóm đi đâu cũng hàng tá các em kêu gào vậy mà ko hiểu tiếng sét nào khiến cu cậu dứt áo bỏ nhà ra đi như thế. dụ dỗ thế nào cũng ko về :( gia đình mình đành chịu chết vs nó :( nó đi theo tiếng gọi của con tim :((

Status
Không mở trả lời sau này.