• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con bị nôn nước màu vàng bọt

princenguyen

Mèo con nhà mình 1 tháng rưỡi, tối qua cho nó ở phòng ngoài, đúng hôm qua ở hà nội lại trở trời. Sáng nay mình vẫn vờn, chơi đùa với em ý. Được 1 lúc thì e ý bắt đầu nôn ra thịt bò và nước. mình tưởng không sao. quay đi quay lại thì e ý lại nôn ra nước màu vàng, có bọt. Từ lúc đó đến giờ e ý nôn nhiều lần, mình để ý thấy nhiều bãi nôn trong nhà. Bây giờ lại tối, được khoảng 11 tiếng từ khi e ý bắt đầu nôn rồi. Nhìn e nó nôn mà tội nghiệp, cứ co giật hết người, nôn ra bọt. Nếu e ý nôn hết ra thì mình nghĩ có lẽ tốt hơn, nhưng mình phát hiện e ý nôn xong 1 lượt, liền tiếp theo e ý co người nôn ra, nhưng bọt nước vừa ra khỏi miệng e ý lại nuốt trở lại :((. Mình nghĩ chắc k phải do mình vờn e ý quá (e ý hay ngã lộn khi mình chơi đùa cùng. Liệu có thể do viêm phổi, nhiễm độc, hay bệnh nào khác k ? bây giờ gần 8h tối chắc k có phòng thú y mở cửa nữa. phải làm như thế nào bây giờ :((?