• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Anh Lông Ngắn nhà Liberu

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:good_job: :good_job: :good_job:

liberu

T.Viên Năng Động
Một buổi chiều oi bức, Bê đã hạ sinh 8 thiên thần (4 trai 4 gái) 5 đứa màu xám giống bố và 3 đứa màu lilac giống mẹ. Bê thật xứng đáng bà mẹ vĩ đại. :clapping:

Đây là lứa con chính thức của Thị Bê và Văn Gấu nhé.

Up tạm cái hình demo

liberu

T.Viên Năng Động
Trời ơi, nhìn đàn con của Bê với Gấu mà...rớt nước miếng :Onion38:

Chăm sóc bé vểnh thật tốt, lớn lên sẽ ko khác gì Gấu đâu em ạ. Đảm bảo luôn đó. Đến lúc gì nó béo quá đừng gọi chị để hỏi bí kíp giảm cân cho nó nhé :D

bdlinh87

YTC Developer
Chăm sóc bé vểnh thật tốt, lớn lên sẽ ko khác gì Gấu đâu em ạ. Đảm bảo luôn đó. Đến lúc gì nó béo quá đừng gọi chị để hỏi bí kíp giảm cân cho nó nhé :D

Chị ơi, chắc thằng Vểnh nó sẽ hơn bố nó đấy. Giờ đã bảo không nghe, đầu gấu lắm rồi. Sau này ko cho đi gái giống bố Gấu, là ú na ú nú ngay thôi.

nhangak

Turquoise Member
các thiên thần nhỏ đáng yêu quá :03: :03: :03:

liberu

T.Viên Năng Động
Lại 1 lứa mèo nữa ra đời này :(( (2 đực, 2 cái, toàn màu xám thôi ạ)

Chẳng biết chúng nó í ới lúc nào, hôm trước vừa mới nói với chồng "anh ơi, hình như con Hima nó có bầu", chồng gật gù "uh, nó ~ 1 tuổi rồi,ko cho ăn nhiều mà bụng vẫn to nhỉ" thì đêm hôm sau nó đẻ luôn. Trộm vía bé HIma ăn khỏe, béo tốt từ trước, suốt thời gian bầu bí chẳng được bồi dưỡng gì, lại thêm vừa rồi chăm các con của Bê nên bỏ rơi chúng nó hoàn toàn. Đến giờ vẫn ân hận là không biết các bé đứa nào đẻ trước đứa nào đẻ sau, chỉ biết mỗi thằng đực màu xám đậm là to mồm kêu gào ầm ĩ gây sự chú ý đầu tiên.

Đố mọi người trong này có bn bé mèo con nào???

liberu

T.Viên Năng Động
Trùi ui... nhìu thế... cưng wá y... :03:

Nhà mình đang loạn vì mèo đây, 2 con cái cùng đẻ, cách nhau đúng 2 tuần. Giờ cả thảy 12 con mèo con + 3 con mèo to. Đến chết mất thôi

liberu

T.Viên Năng Động
Cả buổi chiều hẹn hò các phó nháy đến chụp hình thế mà các phó nháy cao su cứ gọi là :p

Và đây là hình mới của bọn nhỏ. Vedette của ngày hôm nay là Bát a ca nhé, bao nhiêu khuôn hình đẹp đều rơi vào cái mẹt nó cả. Ghét dã man.

Một hàng ngang tập hợp

Một lúc sau là thành cái chợ rồi :(

Giờ ăn đến rồi

yukile

YTC Developer
Này thì 3 anh chị em màu lilac (2 cách cách 2 bên, ngũ a ka chỉ nằm tạo dáng thôi đó)

bat aka mau dam nhat phai k em?