• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN MÌNH BÁN BÉ MÈO 34 THUẦN GIÁ CỰC RẺ CHỈ 1500K

minhminh1

Mình bán bé mèo 34 giá cực rẻ đây ạ.chỉ 1500k nhé.nhà mình nhiều mèo quá.bố mẹ cứ bắt mình bán bớt đi nên mình đành phải bán thui ạ.mọi người liên lạc sdt 01783620146 .mình ít khi onl lắm ạ.đây là ảnh bé.https://m.ak.fbcdn.net/sphotos-h.ak/hphotos-ak-xpf1/v/t34.0-12/p843x403/1535383_10155467761580635_6015653174881266889_n.jpg?efg=eyJpIjoidCJ9&oh=49b0e107ee036699199da4c869e135b6&oe=553943C9&__gda__=1429820353_54d1559f723e172ea6b8d8c6b1c309cc

hacmun

YTC Developer
con này bị nấm. k phải mèo 3 4 :)) bán có 500k ông này về bán lại cũng kiếm phết đấy.
nhìn sao biết nó bị nấm b ơi? bé mèo nahf mình mấy hôm nay bị cái gì mà có mấy đốm to bằng đầu ngón tay lần sần dưới da hơi đỏ đỏ ở gần chỗ tai, thấy nó cứ gãi suốt,mình không biết thế có phải bị nấm không? nếu đúng là bị nấm thì chưa ntn? nhờ bạn tư vấn giúp m với. thanks b!

nhìn sao biết nó bị nấm b ơi? bé mèo nahf mình mấy hôm nay bị cái gì mà có mấy đốm to bằng đầu ngón tay lần sần dưới da hơi đỏ đỏ ở gần chỗ tai, thấy nó cứ gãi suốt,mình không biết thế có phải bị nấm không? nếu đúng là bị nấm thì chưa ntn? nhờ bạn tư vấn giúp m với. thanks b!
Lấy trè xanh tắm cho em nó. Rồi bôi thuốc. K cậu mua thuốc uống có 20k cho 1 tuần là hết. Mik k nhớ rõ tên thuốc tối về xem cho

(C
[Q"kidpro9x99hn, post: 1033791, member: 81456"]Nhưng mèo bệnh k nên rao lên bán[/QUOTE]
hcQ chac j da la MeMO bench.vice Kim an cua Nat.thoi mua cung KO phai KO co mat nhjn :)

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
mèo bệnh rẻ nhưng mang ve chăm sóc khám cũng vất vả

(C
[Q"kidpro9x99hn, post: 1033791, member: 81456"]Nhưng mèo bệnh k nên rao lên bán
hcQ chac j da la MeMO bench.vice Kim an cua Nat.thoi mua cung KO phai KO co mat nhjn :)[/QUOTE]
Có biết nuôi mèo k đấy. Nhìn qua đủ biết nó nấm. Nói đúng sự thạt thôi. Ai mua thì mua về chăm cũng mệt

mit9cay

Active Member
bệnh nấm ở mèo, so sánh với bệnh ghẻ ở người, nhìn thì thấy ghê nhưng dễ chữa, thậm chí bệnh nấm mèo còn dễ chữa hơn, chỉ cần tắm thuốc trị và phơi nắng cả ngày thì chả có nấm nào mọc đc cả. Đối với con mèo này thì giá như thế là đúng tầm, không rẻ nếu đang bệnh, và càng không phải là cực rẻ như lới rao

hacmun

YTC Developer
Lấy trè xanh tắm cho em nó. Rồi bôi thuốc. K cậu mua thuốc uống có 20k cho 1 tuần là hết. Mik k nhớ rõ tên thuốc tối về xem cho
thanks bạn! bạn xem giúp m với nhé. da nó mẩn đỏ, sần sần, gãi ầm ầm. chắc nấm rồi. :(( xem giúp mình thuốc bôi với thuốc uống nữa. nhà mình kín nên chiều mưới có 1 ít nắng vào nhà, bọn nó cứ ngủ tì tì chẳng chịu phơi nắng gì. :(( chắc phải cho bnó vào lồng để ra chỗ nắng mất.

t nói thật nha. hôm qua trên chợ thú cưng mèo chó có bạn gái đăng bán bé này 500k. mình có hẹn qua bắt nhưng bạn đó đã bán cho ng khác r. bạn đó gửi mấy ảnh bé này cho mình và có nói là bé bị nấm đang trong quá trình thay lông. bạn thớt đem bán lại thật quá đáng đó !

foxrain311

Active Member
thanks bạn! bạn xem giúp m với nhé. da nó mẩn đỏ, sần sần, gãi ầm ầm. chắc nấm rồi. :(( xem giúp mình thuốc bôi với thuốc uống nữa. nhà mình kín nên chiều mưới có 1 ít nắng vào nhà, bọn nó cứ ngủ tì tì chẳng chịu phơi nắng gì. :(( chắc phải cho bnó vào lồng để ra chỗ nắng mất.
bạn ơi khả năng bé của bạn ko pjải bị nấm mà là bị rận tai đấy, nếu những vết đấy chỉ suất hiện sau tai, quanh cổ thì đấy là bị rận tai chứ ko phải nấm đâu, chữa rận tai thì bạ mua 2 lọ epi-otic và lọ dexory nhé, bạn dùng lọ epi-otic vệ sinh tai cho bé ngày 2 lần sau khi vệ sinh tai thì bạn dùng lọ dexory nhỏ vào cho bé bạn a, còn vết xước trên cổ thì bạn dùng nc chè xanh lau hằng ngày và sấy khô lông là đc

hacmun

YTC Developer
bạn ơi khả năng bé của bạn ko pjải bị nấm mà là bị rận tai đấy, nếu những vết đấy chỉ suất hiện sau tai, quanh cổ thì đấy là bị rận tai chứ ko phải nấm đâu, chữa rận tai thì bạ mua 2 lọ epi-otic và lọ dexory nhé, bạn dùng lọ epi-otic vệ sinh tai cho bé ngày 2 lần sau khi vệ sinh tai thì bạn dùng lọ dexory nhỏ vào cho bé bạn a, còn vết xước trên cổ thì bạn dùng nc chè xanh lau hằng ngày và sấy khô lông là đc
mấy cái này khó phân biệt vậ à? :( chắc mình phải cho nó đi khám mất. :(mà 2 cái này chữa có khác nhau không bạn?