• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

MÈO BATƯ MÀU SILVER(BẠC) CẦN TÌM CHỦ MỚI GIÁ 3TR8 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
nana_lyly said:
Là ng` yêu mèo ngại gì troll hả bạn, mình cũng là ng` đi học hỏi và cũng muốn nêu vài kinh nghiệm cá nhân, cuộc sống mà cứ sợ sai thì làm j có ai tiến bộ, miễn là đừng thấy mình có kiến thức hơn mà lấn át ng` khác, vì kiến thức con ng` luôn hữu hạn, như cách viết của bạn thì ng` sai thấy rất đồng tình và lại biết thêm kinh nghiệm. Còn có những người có cách nói hơi thooc lét chút thì hơi nhột nhưng cứ nghĩ ng` ta cũng có ý tốt muốn mình hiểu biết thêm thôi mà, dù sao ng` ta cũng có kiến thức và thực tế là họ rất có kiến thức. Có ai biết hết các giống mèo đc đâu, hjhj, còn đang rất muốn đc thực mục sở thị em Chin nhà bạn để thỏa lòng đc thấy 1 em CFA cho ra mèo, về còn biết con Bông nhà mình ở vị trí nào. Thks tất cả các bạn nh nha
Em mèo ýh hêm phải của mềnh -_-
Mờ bi h pé ýh cũng về Châu Đốc vs chị chủ rồi :'( mình cũng mún qa ôm nữa lắm nhưng muh hem bík khi nào mới gặp lại :'(

Status
Không mở trả lời sau này.