• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lao cai bán hộ 1 bé chó mặt nhăn

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình có 1 anh bạn nhờ bán hộ 1 bé được cái mát tay bé là cái
bé chó mặt nhăn màu vàng nhạt pha chút xám 3 tháng chắc chắn giống chó to

giá bé là 1 triệu ( không kèm ship vì bán hộ)

bạn nào quan tâm call 0978810224 yh china_girl0o0 ..ship toàn miền bắc
mình làm ăn lâu rồi có uy tín nên các bạn ở xa yên tâm nhé...ship theo oto chất lượng cao về tận nơi. .cún khỏe mạnh
trước khi gửi mình cho cún uống thuốc chống say+ đường glucose+vitaminc ăn và uống trước khi đi, cún được đóng hộp giấy bìa đục lỗ thoáng...nhận hàng đọc tên và số điện thoại...thật là dễ đúng k

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
còn 3 bé cuối

khoamax

T.Viên Năng Động
cô gái trung hoa có vẻ đắt hàng ghê ta ngưỡng mộ wa

mashimaru_1990

chuyên bán chó Pug và Chihuahua!
phụ bạn hiền tiếp.hihi

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
thank bạn

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
chiều nay mình sẽ post ảnh cái máy ảnh bị lỗi thẻ nhớ ok, là cái loại mặt nhăn sệ đó

Lance Ng

Member
Tks chinagirl nha. Hai bé về đến HN rùi. Sức khỏe tuy có dấu hiệu mệt mỏi sau chuyến đi dài nhưng hôm nay đã dần tốt lên, ăn được, ngủ được.
À, có cách nào trị dấu tích của ve rận cho chó ko, chỉ chị với ( nó nhiều và bết lại, sờ như như mảng vôi vữa dính vào ấy?

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Tks chinagirl nha. Hai bé về đến HN rùi. Sức khỏe tuy có dấu hiệu mệt mỏi sau chuyến đi dài nhưng hôm nay đã dần tốt lên, ăn được, ngủ được.
À, có cách nào trị dấu tích của ve rận cho chó ko, chỉ chị với ( nó nhiều và bết lại, sờ như như mảng vôi vữa dính vào ấy?

:icon027: ra hiệu thuốc mua dầu gội trị gầu nizonal tắm cho e nó chị ơi , tầm 1 tuần là hết sạch :143163ljogging:

Lance Ng

Member
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: ra hiệu thuốc mua dầu gội trị gầu nizonal tắm cho e nó chị ơi , tầm 1 tuần là hết sạch :co_y_tuong_xau:

Thanks e nha. Chị sẽ thử xem :143164lsmokingg:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
hi bé bị làm sao thế hả chị

Lance Ng

Member
hi bé bị làm sao thế hả chị

Haizzzzz, Đốm má bị giun đũa nhiều phát sợ, chị cho uống thuốc thấy ngày bé đi 2 lần, lần nào giun cũng ra e.
Còn bé trắng thì bị sán. 2 đứa 2 kiểu sinh hoạt, được cái vẫn vui đùa, nhưng toàn nhằm 1-2 h sáng, còn ban ngày thì ngủ.
Ko kén ăn nhưng ăn ít. Nói chung c vẫn kiểm soát đc tình hình. Hy vọng hai bé khỏe mạnh mãi mãi là vui rồi.