• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Labrador Retriever Đẹp giai đến tuổi trưởng thành

dragon82

Mr. Dogs Lover
Chào cả nhà, hôm nay mới có dịp giới thiệu em Labrador nhà mình, tính đến nay em đã được 18th tuổi, thực sự đã trở thành 1 chàng trai trưởng thành. Sinh ra và lớn lên tại Hà Nội, hiện tại cân nặng khoảng 32kg, đã nắm được các lệnh cơ bản: ngồi, nằm, bắt tay, nhặt đồ. Rất mong muốn được giao lưu với các em Lab gần xa.

Một vài hình ảnh ra mắt:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Xinh quá ♥ muốn có bé ghê mà chưa đc nuôi . Hic !!!

Nhok nhà bạn sướng nhỉ biết nghe lời Nhok nhà tui hư lắm , trong nhà còn nghe lời chút chút ra đường là đi gây sự kiếm chuyện với mấy con chó khác , ko nghe lời nữa :man_in_love:

Ryan Raymond

Chó mình cũng vậy trong nhà nghe lời dữ lắm , ra dường cả 3 đều hư hết à . Chú Young thì ra đường thấy chuột ,gà ,chó là dí cắn đó . Chú Lu chạy lung tung . Còn hằn nhỏ thì bắt bế chứ không đi !!! Thiệt hết chỗ nói !!!

dragon82

Mr. Dogs Lover
Chó mình cũng vậy trong nhà nghe lời dữ lắm , ra dường cả 3 đều hư hết à . Chú Young thì ra đường thấy chuột ,gà ,chó là dí cắn đó . Chú Lu chạy lung tung . Còn hằn nhỏ thì bắt bế chứ không đi !!! Thiệt hết chỗ nói !!!

Hihi, nghe bạn kề là biết bạn chiều các bé cún nhà bạn quá rồi, nên chúng coi chúng là chủ và tự do muốn làm gì thì làm, nếu bạn thực sự muốn nó nghe lới thì nên rèn lại các bé nhé, bạn muốn gì thì cứ bắt nó làm theo, có thể lần đầu ko thành công nhưng bạn cứ kiên trì là nhất định sẽ làm được

Ryan Raymond

Hì mình đâu có chiều đâu bạn , tại ở dưới quê , bận tùm lum công việc không canh được nện thành vậy ! chứ mình ở TP , mình rèn dữ lắm ! Giờ hết mấy cái trên rồi ! Chia sẻ lúc chúng còn bé không nghe lời ! Hic !

dragon82

Mr. Dogs Lover
Lab nhà mình đã nắm được nhiều lệnh, trừ lệnh sủa là chưa xong, mà ko cần dậy khoản này, thấy e vẫn trông nhà tốt hơn mong đợi :lau_mo_hoi:

noname000

em lap nhà mình 2 tháng tuổi rồi, mới bắt về 2 hôm. Mà sao em ý lì quá, k chịu chú ý khi mình gọi, chán.mình đã dạy được cho em ý lệnh ngồi, nhưng chỉ thực hiện được khi đói mà thôi! mấy bạn ở đâu vậy, hôm nào giao lưu chứ nhỉ?

dragon82

Mr. Dogs Lover
em lap nhà mình 2 tháng tuổi rồi, mới bắt về 2 hôm. Mà sao em ý lì quá, k chịu chú ý khi mình gọi, chán.mình đã dạy được cho em ý lệnh ngồi, nhưng chỉ thực hiện được khi đói mà thôi! mấy bạn ở đâu vậy, hôm nào giao lưu chứ nhỉ?

2 tháng tuổi còn bé quá bạn ơi, bạn chịu khó dẫn em nó đi dạo, dần dần em sẽ quen thôi, mình thỉnh thoảng cũng giao lưu ở Đền Lừ hoặc CV Thống Nhất

anhlt3009

up chó cún đẹp nào. Không biết Lab thế nào chứ Gol thì mình thấy 2 tuổi mới thực sự là hoàn thiện :D
Hôm nào ra Đền Lừ ới mình nhé : 093.865.8289

dragon82

Mr. Dogs Lover
mình thì mình ngại chỗ phải dọn vệ sinh thuj... sợ các pé ị bậy trong nhà... =]]

Đúng là thích nuôi thì cũng phải huấn luyện cho cún từ bé để biết đi vệ sinh đúng chỗ, như e nhà mình cho vào nhà cũng ko đi bậy bao giờ :gongxi-1: