• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

lựa chọn hams?

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
cho mình hỏi phải lựa chọn bé hams thế nào là khỏe và giống hams nào là dễ nui và có sức đề kháng lớn!! tại mình mới nui! :Onion34: hams đực và cái thì pé nào dễ bị bệnh hơn! có cách nào nhận biết hams đang có thai không? vì ở chỗ mình người ta bán để con đực và cái chung nên khó lựa lắm!! :lac_dau:

hamster bò sữa

hamster bò sữa
chắc

gauconpetshop said:
theo mình thì mới nuôi nên nuôi bear sức đề kháng cao nhưng có tật ngủ ngày hihi hoặc WW bé xíu xinh xinh ko chiếm diện

cho mình hỏi phải lựa chọn bé hams thế nào là khỏe và giống hams nào là dễ nui và có sức đề kháng lớn!! tại mình mới nui! :Onion34: hams đực và cái thì pé nào dễ bị bệnh hơn! có cách nào nhận biết hams đang có thai không? vì ở chỗ mình người ta bán để con đực và cái chung nên khó lựa lắm!! :lac_dau:
theo minh thi nên chọn hams bò sữa ak , nhà mình nuôi 2 bé thấy khoẻ và dể thương lắm ... nhưng hơi dữ nha ! :haizz: bị bệnh còn phụ thuộc vào cách bạn chăm sóc nữa , theo mình thì như nhau ! :Onion32: