• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

lạp xưởng cái đen vàng 2,5 tháng tuổi

sauce138

YTC Developer
nói thật ra bé nhà mình còn bé mà bh vk ck mình bận học k nuôi đc . tháng trước mình mua bé về làm bạn với cún nhà mình nhưng bận học chăm 2 con mà con mới mua nó nhỏ quá k chăm thì tội lắm nên mình để bé về nhà mới bạn nào muốn mua thifLH với minh 01639707579 mình bán bé giá 2tr8 người bé rất dài nhé, trán nhăn lạp xưởng chính gốc đấy nhà mình mới chuyển nên chưa lắp mạng up ảnh đc nếu bạn nào mua thì LH mình rồi ra xem bé

bimm bim

♥ Bảo Ngọc ♥
Bạn còn ảnh khác của bé không. Mình đang rất quan tâm :)

sauce138

YTC Developer
Bạn còn ảnh khác của bé không. Mình đang rất quan tâm :)

bạn ơi nói thật thì minh chưa up đc nếu bạn thích cứ qua phòng mình xem mình đảm bảo cún đẹp và cả sức khỏe nữa có sổ tiêm mà ngủ thì toàn nằm ngửa , mà nó chỉ thích đi với mình thôi nên bạn phải có thời gian đấy

bimm bim

♥ Bảo Ngọc ♥
bạn ơi nói thật thì minh chưa up đc nếu bạn thích cứ qua phòng mình xem mình đảm bảo cún đẹp và cả sức khỏe nữa có sổ tiêm mà ngủ thì toàn nằm ngửa , mà nó chỉ thích đi với mình thôi nên bạn phải có thời gian đấy

Mình tìm mua hộ người quen mà bạn. Cảm ơn bạn có gì mình sẽ liên lạc với bạn sau