• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lại lên sàn bầy rottweiler baby giá tiếp tục rẻ nhất mạng nè

Status
Không mở trả lời sau này.

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
carot_khoaitay66 said:
nhìn thấy mà gai mắt,kêu này là rott thuần 2tr3 hả,nói cho mà rõ bạn bán chó bạn nuôi chó thì cũng có nhiều người chơi chó và biết nhìn chó,vẫn đồng ý với những dòng máu bec lai rott hay là rott lai giá này vẫn nằm giá mua được nhưng gét cái câu lừa đảo nói " thuần" bạn đã 1 hay 2 lần bán mấy đợt bec lai mà kêu gsd thuần chuẩn,còn dám nói 1 câu ai nói lai đưa 10tr.xin lỗi kêu lai rồi đó tiền đưa không,và có chịu đưa không.dám chơi dám chịu,cái đức là ở sau này.vấn đề giá cả của bạn bán ra thì mình thấy hợp lý,nhưng bạn nên né những lời nói như lai mà rao bán thuần đi bạn
bạn liên tục dìm hàng ở trong các topic của mình.....mình ghét nhất là những hạng người thấy ngta bán chó rẻ mà đi vô topic phá người khác....những hạng lái chó như bạn mà còn dám nói đến cái đức hả?Bạn thử hỏi toàn bộ những ai đến mua chó của mình có ai phàn nàn gì về chất lượng của chó mình bán ra ko?
Mình nói thật......tiêu chuẩn của Rott thuần chủng của bạn thế nào?Xin thưa với bạn...chó nhập về cũng chưa chắc là chó thuần....ngta chỉ đánh giá Rott theo độ tương đối thôi...chứ tuyệt đối như bạn nói thì bạn dám đưa con Rott nào mà bạn bán ra nói thuần chủng ko?
Mình đã để giá rất rẻ cho mọi người có thể sở hữu 1 chú Rott...thế mà có nhiều thằng lái bán ko dc vô topic người khác dìm hàng....Bạn cứ bán 1 chú Rott ''thuần chủng'' giá 5-6 triệu,rồi thấy ngta bán giá rẻ là vô dìm hàng....xin thưa bạn...bạn có đức lắm...ở đây chất lượng chó thế nào,bà con và mọi người đều biết,ko cần bạn vô phán như là đúng rồi

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
carot_khoaitay66 said:
lái cái mốc xì nè.chẳng lái chẳng cò gì hết.nếu t có bán thì cũng chưa có 1 lời phàn nàn về giá cả,bệnh tật,hay không đúng như lời đã rao.uk ok không nên dài dòng cho mắc công,đã nói là phải có công bằng,phải có người phán xét và nói đúng và xử đúng,sẽ có người nói ai đúng ai sai.chào
dạ thưa bạn.....nếu như mình bán chó ko đúng sự thật thì những người mua chó của mình về liệu có tha cho mình ko?Chẳng lẽ những người mua chó trước đây của mình ai cũng bị mù tịt à.....Ai đến mua chó của mình cũng chưa bao giờ phàn nàn về chất lượng...mình bán giá rẻ ko đồng nghĩa với kém chất lượng,mà là mình muốn những chú chó của mình đến tay người mua 1 cách dễ dàng nhất chứ ko như những lái cò như bạn luôn hét giá trên trời

pé shine

\^o^/ tiểu quỷ lắm chiêu "=..="
carot_khoaitay66 said:
lái cái mốc xì nè.chẳng lái chẳng cò gì hết.nếu t có bán thì cũng chưa có 1 lời phàn nàn về giá cả,bệnh tật,hay không đúng như lời đã rao.uk ok không nên dài dòng cho mắc công,đã nói là phải có công bằng,phải có người phán xét và nói đúng và xử đúng,sẽ có người nói ai đúng ai sai.chào
kiu mod xử lí đj a

Status
Không mở trả lời sau này.