• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

Pikachu

T.Viên Năng Động
khuyên bạn tra tra nên del đi k là mắc tội đó ...tất cả ảnh của VP hôm qua mình đều đã up hết và đều đã del đi ngay =))

mà lấy ảnh của bác cuongtb và bác Hung.tinhyeu thì nên xin phép và đề nguồn rõ ràng bên dưới mỗi loạt ảnh bạn nhé...họ k thíc bị ăn cắp bản quyền đâu...nên xin phép trước ^^

bạn cứ up đi, k sao cả đâu. Chúng ta chủ yếu đi off vì mục đích yêu thú cưng mà ^^. Nhưng mà mình khuyên bạn nên cho chữ yeuthucung.com vào hình nhé. cám ơn bạn

mini123

phiêu bạt
lần trước nếu k mưa là mình lôi kéo đc trên 10 ng r . nhưng hôm đó mưa , ai đi dơ tay nào :143164lsmokingg: đoòng ý hết nòa để mình xin nghỉ 1 buổi học :Cmon baby_kusit:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
YTC đi off chắc đc vài mống =))

:Cmon baby_kusit: bạn này xỉa xói YTC hơi bị ghê , sao b không qua viet-pet và vietdog mà chơi :143164lsmokingg: ngta không đi off đc cũng là có lý do của ngta , bạn có cần phải nói thế không , mà YTC ích kỷ là ntn?

bi.ryan

YTC Developer
:Cmon baby_kusit: bạn này xỉa xói YTC hơi bị ghê , sao b không qua viet-pet và vietdog mà chơi :143164lsmokingg: ngta không đi off đc cũng là có lý do của ngta , bạn có cần phải nói thế không , mà YTC ích kỷ là ntn?

bạn này k hiểu căn nguyên sâu xa của vấn đề rồi ...thôi, tốt nhất nên cứ để người khác up ^^ ...

còn về vấn đề bạn Pikachu nói rằng thêm chữ yeuthucung.com vào ảnh là mình phản đối nhé ...
thứ nhất : các bác ấy rất ghét bị ăn cắp bản quyền ...lấy ảnh k xin phép thì thôi, lại còn đòi mang về là của mình =.=
thứ hai : bạn thử nghĩ bây giờ có người ôm em cún của bạn, sau đó nói đó là cún của người ta thì bạn có cảm giác thế nào (mình ví dụ thế thôi nhé ^^)

tra tra

T.Viên Năng Động
khuyên bạn tra tra nên del đi k là mắc tội đó ...tất cả ảnh của VP hôm qua mình đều đã up hết và đều đã del đi ngay =))

mà lấy ảnh của bác cuongtb và bác Hung.tinhyeu thì nên xin phép và đề nguồn rõ ràng bên dưới mỗi loạt ảnh bạn nhé...họ k thíc bị ăn cắp bản quyền đâu...nên xin phép trước ^^

Ồ, mình tưởng đây là ảnh của bạn! Vậy thì sorry mọi người nhé!! Xóa thôi.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
chủ nhật ko đi đc rồi, mình phải hạ tay :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
:143163ljogging: lấy ý kiến mọi người về 1 buổi off nào , nên đi thứ mấy , h nào ???? mọi người cứ cho ý kiến r tổng kết lại nhé :143163ljogging: chắc chắn sẽ chọn ra đc 1 ngày không ai bận mà :143163ljogging:

dragon82

Mr. Dogs Lover
Thứ 7 13/8 hoặc chủ nhật 14/8, các bạn thích ngày nào mình đi off với
BTC lập danh sách luôn đi là vừa, có tên + đt + thú cưng: như vậy ai ko đi còn mắng đc :143163ljogging:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
lấy thêm ý kiến nào :143163ljogging: bạn My đâu r` , có tổng kết ý kiến của mọi người không , hay t' tổng kết lun cho nhé :143163ljogging: Mà t' bảo này , đây là off YTC , t' nghĩ k nên phụ thuộc quá nhiều vào thời gian off của VD hoặc VP , YTC rảnh ngày này thì đi ngày đó thôi ..... :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
A phải hiểu câu này sao đây e...

Hãy coi nó là một câu khó hiểu như bao câu khó hiểu khác.

E

emnammeo

Guest
lấy thêm ý kiến nào :143163ljogging: bạn My đâu r` , có tổng kết ý kiến của mọi người không , hay t' tổng kết lun cho nhé :143163ljogging: Mà t' bảo này , đây là off YTC , t' nghĩ k nên phụ thuộc quá nhiều vào thời gian off của VD hoặc VP , YTC rảnh ngày này thì đi ngày đó thôi ..... :143163ljogging:

Bạn này nói chuẩn men.

@all: Nếu các bạn off muộn muộn chút thì tớ có thể mang theo mấy đứa bé đi được. Với cả các bạn từ từ hẵng, giờ các mem oải rồi. Chờ lâu lâu cho nó máu đi. :em xin_em xin:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Bạn này nói chuẩn men.

@all: Nếu các bạn off muộn muộn chút thì tớ có thể mang theo mấy đứa bé đi được. Với cả các bạn từ từ hẵng, giờ các mem oải rồi. Chờ lâu lâu cho nó máu đi. :143163ljogging:

:143163ljogging: oải r` à . hẳn nào từ hum wa h` k ai cho ý kiến gì hết :143163ljogging:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
mình không đi đc sang t7 và chủ nhật, mong mọi người chuyển sang buổi chiều cho ng ham off như mình đi vs :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
mình không đi đc sang t7 và chủ nhật, mong mọi người chuyển sang buổi chiều cho ng ham off như mình đi vs :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:

chiều thì có lẽ phải đi muộn muộn , hoặc ngày nào mát mẻ 1 tý .... chứ off chiều nắng lắm , cún không chịu đc , mà người cũng không chịu đc lun :143163ljogging: