• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

bi.ryan

YTC Developer
bên đó toàn chó to thôi . sợ lém @@

ơ hay ...thì cũng có chó nhỏ mà ...tất tần tật pet mà ...tình hình là đi chung đi ...rồi mình lôi kéo mọi người sau ...
chứ hội mình mới thành lập...chưa có tên tuổi, uy tín ...tốt nhất nên lợi dụng để phát triển ...ok ;:th_haha_hammer:

mini123

phiêu bạt
ơ hay ...thì cũng có chó nhỏ mà ...tất tần tật pet mà ...tình hình là đi chung đi ...rồi mình lôi kéo mọi người sau ...
chứ hội mình mới thành lập...chưa có tên tuổi, uy tín ...tốt nhất nên lợi dụng để phát triển ...ok ;:th_haha_hammer:

lần này phải bỏ phiếu . ai đồng ý off dơ tay

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đi off, đi off :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion48: :Onion48: :em xin_em xin: yeah yeah!

mini123

phiêu bạt
hôm đấy ae tập chung hết ở cổng nha . để còn bít ai là men YTC k là lẫn lộn hết :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

bi.ryan

YTC Developer
ơ nhưng mà mình là mem của cả 2 4rum ...làm thế nào bgio :| ...thôi ...cứ theo hội này nhá :x

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ơ nhưng mà mình là mem của cả 2 4rum ...làm thế nào bgio :| ...thôi ...cứ theo hội này nhá :x

mình cũng thế nhưng yêu YTC hơn nhiều :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :D :Onion38:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hôm đấy ae tập chung hết ở cổng nha . để còn bít ai là men YTC k là lẫn lộn hết :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

cổng nào ??

tra tra

T.Viên Năng Động
cho tớ join với:
Name: tra tra
DOB: 9-12-1998
đi off thì pm tớ: tra.pam_bigfawn@yahoo.com
yêu động vật nhất, yêu cún, yêu miu, yêu..., cuồng si pharaoh hound!!
Rất muốn đi off cùng mọi người nhưng sợ 17 này tớ đi chơi cùng giá đình chưa về, chán quá đi!! chúc mọi người có 1 buổi off thành công nhé!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
trời , mình không biết cái cổng đó ở đâu

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
trời , mình không biết cái cổng đó ở đâu

bạn đi ra giải phóng nhé,rùi cứ thế đi thẳng lên,qua ngã tư kim liên ô cầu dền là đến công viên thống nhất,đi thẳng thêm 1 đoạn là đến cổng quán gió thui.^^

Pilovepet

LOVE ANIMAL
bạn đi ra giải phóng nhé,rùi cứ thế đi thẳng lên,qua ngã tư kim liên ô cầu dền là đến công viên thống nhất,đi thẳng thêm 1 đoạn là đến cổng quán gió thui.^^

thanks zoro nhe' :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Ui, đi off rồi, thích quá, xong thành viên YTC cũng nhập hội viet-pet luôn sao??

mini123

phiêu bạt
thanks zoro nhe' :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Ui, đi off rồi, thích quá, xong thành viên YTC cũng nhập hội viet-pet luôn sao??

ae đi xem thế nào thôi . ;) mọi người tập chung ở công nhé . đợi ng YTC đến đầy đủ r cùng vào nhé ...... :go_mo: thế mới khủng :em xin_em xin:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ae đi xem thế nào thôi . :co_y_tuong_xau: mọi người tập chung ở công nhé . đợi ng YTC đến đầy đủ r cùng vào nhé ...... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: thế mới khủng :143164lsmokingg:

cổng nhà hàng gió mới thì viet-pet cũng ở đó mà, lẫn lộn thì biết đường nào mà nhận??

mini123

phiêu bạt
cổng nhà hàng gió mới thì viet-pet cũng ở đó mà, lẫn lộn thì biết đường nào mà nhận??

thì mình tập chung ở cổng mà . có gì alo cho tớ 01299099966 8h30 tớ đến :143164lsmokingg: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
mai off rồi, mai off rồi :143164lsmokingg: :co_y_tuong_xau: thích quá đi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
tối nay đi du lịch,mai ko đi of cùng các bạn được ùi,nhớ chụp nhìu hình cho bà con xem nhazzzzz ^^