• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT thông báo OFF ở HN 16h ngày 21/8/11 :D

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
mai + ngày kia a thi xong rùiiiiii...off nhanh nhanh lên nào ^^

hình như bạn cũng đang thi đh,cố lên nhé:rolleyes:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Mình cũng xin phép được lên tiếng nào!!
Xin chào tất cả các mem thân yêu cua YTC :loa_loa: :loa_loa: :hi: :hi: :hi: :hi:
Tớ là: Pi :em xin_em xin:
DOB: 19/5 :em xin_em xin:
Khi nào đi off pm tớ nhá: lipi_animal :rolleyes:
Nói chung là tất cả các hoạt động liên quan đến thú cưng là tớ xung phong đi đầu :sadcorner: :Onion33: ngay :Onion48: Thích đi off với các bạn YTC nhiều nhiều, mong được gặp mọi người và đặc biệt là các bé yêu trong thời gian sớm nhất!!! :143163ljogging: :143163ljogging: :em xin_em xin:

bi.ryan

YTC Developer
hình như bạn cũng đang thi đh,cố lên nhé:rolleyes:

thks nhìu nhìu b. nha :x...thi nhanh, thi xong còn di off :Onion48:)

littlewolf

YTC Developer
tên: littlewolf
nick yahoo: mr.wolf1999 (dù là mr. nhưng e đây ko phải đàn ông đâu nha)
hang ổ: Ba Đình, Hà Nội

mini123

phiêu bạt
bạn kia nói gì kỳ vậy mr k phải đàn ông thì là gì :khoc_nhung_ko_chiu_thua: A Li_bu ở tí tìn tịt HCM mà ọp ẹp gì :frozesweat:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
buổi of đầu tiên chác cũng pjair đợi đến lúc kết nạp đc 50 Men YTC . => càng đông càng vui mà :143163ljogging:

ôi, chờ thế dài cổ quá, mọi người vào tích cực nào :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :frozesweat: :)

mini123

phiêu bạt
ôi, chờ thế dài cổ quá, mọi người vào tích cực nào :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :frozesweat: :)

thế thì mới cần đến sự giúp đỡ của các Men ... Quảng cáo :143163ljogging:

bi.ryan

YTC Developer
thi xog rùiiii...xõa thôi :143163ljogging:)
mà với cái tình trạng này thì đến bao giờ mới off đc đây :|
mình có 2 phương án thế này ...
.1 là phải lê la sang viet-pet, vietdog, fb.hội những người yêu chó ... để pr cho club mình.
.2 là nếu phương án 1 k khả thi thì tốt nhất là đi off cùng các hội khác cho nhanh, rồi sau đó mem hội mình sẽ liên lạc vs nhau sau khi đến nơi (đã có sđt rồi mà). Ok

mini123

phiêu bạt
thi xog rùiiii...xõa thôi :143164lsmokingg:)
mà với cái tình trạng này thì đến bao giờ mới off đc đây :|
mình có 2 phương án thế này ...
.1 là phải lê la sang viet-pet, vietdog, fb.hội những người yêu chó ... để pr cho club mình.
.2 là nếu phương án 1 k khả thi thì tốt nhất là đi off cùng các hội khác cho nhanh, rồi sau đó mem hội mình sẽ liên lạc vs nhau sau khi đến nơi (đã có sđt rồi mà). Ok

her thế thì k hay cho lắm :143163ljogging: các bạn quảng cáo nhiệt tình chắc khoảng 1.5 tháng là Ae có thể gặp nhau ý mà :sadcorner: . các Men giúp mình nhé :co_y_tuong_xau:

bi.ryan

YTC Developer
her thế thì k hay cho lắm :) các bạn quảng cáo nhiệt tình chắc khoảng 1.5 tháng là Ae có thể gặp nhau ý mà :head_hot: . các Men giúp mình nhé :)

1,5 tháng :| ....bó tay add ...đã thấy có tin là 17-7 này lại off tiếp đây này ...tính sao đây ???