• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HOT HOT HOT .....Bán 1 đôi vợ chồng mèo ( Vợ mèo Nga lai ta , chồng ALN lai ALD ) vợ đang bầu bí nha

Lee Bjn

YTC Developer
Vì nhà mình nuôi 5 pé mà đến tháng 9 nè em gái mình sinh nên bố mẹ ko cho nuôi nhìu , đành để 2 pé về nhà mới. rất mong tìm đc các cô cậu chủ yêu thương 2 pé :

1. Vợ là Nga lai Ta màu tam thể , vừa đẻ 1 lứa xong , lại tiếp tục bầu bí
Giá 1 Triệu
Các bạn vào đây xem lứa trước mèo mẹ nhà mình sinh 5 thiên thần nhỏ nhé :
http://www.yeuthucun... +xù +xinh

2. Chồng là ALN lai ALD màu socola ( có người nhìn bảo màu đen )
Giá 2 Triệu

Nếu ai bắt cả 2 cho vợ chồng con cái đc đoàn tụ mình sẽ FIX MẠNH TAY

Lee Bjn

YTC Developer
2tr500k được ko bạn ơi .nếu được mình sẽ cố gắng lo đủ cho 2 em đc. đoàn tụ luôn

uki ban nhé @@ the khi nao ban qua don 2 e í đấy
để lại số đt để liên lạc nhé

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Mình không nhầm thì thằng "chồng" kia tên là Bon phải không nhỉ @@~ thằng nhóc này bị đổi nhà suốt là sao :(

Lee Bjn

YTC Developer
Mình không nhầm thì thằng "chồng" kia tên là Bon phải không nhỉ @@~ thằng nhóc này bị đổi nhà suốt là sao :(

chuẩn lun rùi đấy bạn ah @@ Bon nhà mình nổi tiếng gê ...đi đâu mng cũng bít , cũng nhận ra hiiii Thanks bạn nha @@

mura12345

chuẩn lun rùi đấy bạn ah @@ Bon nhà mình nổi tiếng gê ...đi đâu mng cũng bít , cũng nhận ra hiiii Thanks bạn nha @@

Hic bạn ơi khổ thân em Bon thế, bị đổi chủ liên tục. Nếu bạn đặt mua kia ko mua nữa thì bạn bán cho mình nhé, mình sẽ nuôi em ấy lâu dài luôn, chứ ko tội em ấy quá

Lee Bjn

YTC Developer
Hic bạn ơi khổ thân em Bon thế, bị đổi chủ liên tục. Nếu bạn đặt mua kia ko mua nữa thì bạn bán cho mình nhé, mình sẽ nuôi em ấy lâu dài luôn, chứ ko tội em ấy quá

tot qua....e Bon bi doi nha lien tuc nhung lan nao cung gap dc chu tot ca ^^

ban de lai so dien thoai di , co j thi minh alo ban nha ^^

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
http://www.yeuthucung.com/topic/28765-hn-meo-anh-lai-mau-den-tuy%E1%BB%81n/page__p__193633#entry193633
Bạn muốn chứng minh ? đây là topic bán Bon của chị hathu08 , ghi rõ mẹ Bon là ALD , bố thì không dám chắc và bán vs giá 1tr :| sau đấy Bon đi từ nhà này qua nhà khác , đi những đâu thì mình không rõ , nhưng h Bon ở trong tay bạn , khổ thân , mèo kị nhất đổi nhà , Bon thì đổi nhà liên tục . Mong Bon sớm tìm đc mái nhà thực sự của mình .
P/s : mình không có ý ném đá topic đâu , nhưng bạn cần chứng minh thì mình cũng giúp đưa ra minh chứng , xin lỗi vì làm loãng topic của bạn !

Lee Bjn

YTC Developer
http://www.yeuthucun...3#entry193633
Bạn muốn chứng minh ? đây là topic bán Bon của chị hathu08 , ghi rõ mẹ Bon là ALD , bố thì không dám chắc và bán vs giá 1tr :| sau đấy Bon đi từ nhà này qua nhà khác , đi những đâu thì mình không rõ , nhưng h Bon ở trong tay bạn , khổ thân , mèo kị nhất đổi nhà , Bon thì đổi nhà liên tục . Mong Bon sớm tìm đc mái nhà thực sự của mình .
P/s : mình không có ý ném đá topic đâu , nhưng bạn cần chứng minh thì mình cũng giúp đưa ra minh chứng , xin lỗi vì làm loãng topic của bạn !

Đến c hathu08 còn ko dám chắc , sao bạn dám khẳng định là Bon lai mèo ta ??? Lần sau bạn nên nói đúng sự thật nhé

Thanks vì bạn đã quá quan tâm đến topic và e Bon nhà tớ !!!

Lee Bjn

YTC Developer
sao nhiều bạn thích đội giá mèo lên bán lấy lời thế nhỉ

Tai sao ban k nghi la Bon chuyen tu nha chu dau tien den nha to la chu thu may ? va to mua voi gia bnhieu ? va rat nhiu khoan chi khac nua khi Bon o voi to thi cai gia 2trieu dau co dat, va to co de trong Topic la " FIX MANH TAY " co ma !

Co ve nhu moi ng k doc 1 cach ki cang va cung k quan tam 1 cach that su nhi ???

Lee Bjn

YTC Developer
Khổ thân Bon nhà bean , Hôm trước định mua nhưng bị xí trước bây h bán đắt quá vậy???

Thanks ban da quan tam den e BON , nhung co ve ban cung ko co duyen voi Bon , neu ban quan tam thi gia ca ko la j , va giua chu dau tien va to chi hon nhau 1 trieu ( day la to con chua FIX , neu FIX thi gia se venh nhau bnhieu nhi ? ban lam 1 phep tinh don gian di nhe )