• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hot girl alaska

bo0mpro0

YTC Developer
Tình hình là do bận cbi đi làm không có time chăm sóc cho các bé...( 3 bé 2 hus 1 alas) nên đăng topic này tìm chủ mới cho 1 bé.
Thông tin : Bông cái ~ 4 tháng nặng hơn 12 kg
Tay to thủ to
màu xám trắng
Chó đẻ vn..Mình mua nuôi từ nhỏ đến h`.. rất quấn chủ..ăn khoẻ ( không tin cho ăn thử biết ngay )
Rất dễ nuôi..sổ đẩy đủ..Bhanh care và pravo 2 tháng luôn cho các bác iên tâm
Rất thông minh..
mình xin để giá 7tr cho ai iêu thương em nó thật lòng..vì giá rất tốt nên mong Ae không mả cả..( sẽ tự fixx xăng xe cho ae)
Em ở hà nội 0966689792.. mả cả miễn mess hay gọi điện nhá vì rất buồn khi phải bán em nó đi rồi..

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
đau lòng nhưng cũng up phụ e
À, e cũng nên cẩn thận ông kia, chậc chậc. Khi nòa chưa bê về,chưa tin dc. Bê về rùi còn lắm chuyện ý chứ, haiz

bo0mpro0

YTC Developer
small_dragon said:
đau lòng nhưng cũng up phụ e
À, e cũng nên cẩn thận ông kia, chậc chậc. Khi nòa chưa bê về,chưa tin dc. Bê về rùi còn lắm chuyện ý chứ, haiz
anh à...em cố làm hết sức của mình rồi anh à..mấy ngày vừa rồi bố mẹ em cãi nhau suốt vì nó rồi..đập bát đập đĩa..em là con..không làm gì được anh à

bo0mpro0

YTC Developer
bo0mpro0 said:
anh à...em cố làm hết sức của mình rồi anh à..mấy ngày vừa rồi bố mẹ em cãi nhau suốt vì nó rồi..đập bát đập đĩa..em là con..không làm gì được anh à
à anh ơi em đang định chuyển cho cái quỳnh nuôi anh à:( thế ae mình còn đc gặp nó