• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN_mìk cần xin 1 em mèo tây làm b. :)

moon.3ngo

Trả là mèo nhà mìk bỵ bắt trộm từ lâu nên cũg k muốn nuôi thêm em nào nữa :(
Nhưg dnay lại thèm đc nuôi mèo
Nên b. nào hảo tâm cho mìk xin 1 em mèo có 1 trog 3 màu : trắg , vàg , đen nhé :-<
liên lạc với mìk wa sdt này nhe : 0973743453

tra tra

T.Viên Năng Động
bạn ơi, nếu bạn đã yêu mèo thì mèo ta VN nuôi cũng đâu có sao?? các bé cũng là mèo thôi, sao lại phân biệt tây ta làm j! Còn nếu bạn yêu thích và ao ước có 1 bé mèo tây thì mình nghĩ bạn nên dành dụm tiền để mua 1 bé, vì thực sự chẳng ai đi tặng mèo tây đâu. Dù sao cũng chúc bạn may mắn!

mama

T.Viên Năng Động
Up phụ bạn! :th_haha_hammer:

bin_em

YTC Developer
bạn ơi, nếu bạn đã yêu mèo thì mèo ta VN nuôi cũng đâu có sao?? các bé cũng là mèo thôi, sao lại phân biệt tây ta làm j! Còn nếu bạn yêu thích và ao ước có 1 bé mèo tây thì mình nghĩ bạn nên dành dụm tiền để mua 1 bé, vì thực sự chẳng ai đi tặng mèo tây đâu. Dù sao cũng chúc bạn may mắn!

mình cũng có suy nghĩ như bạn này, đã muốn nuôi mèo thì loại nào cũng được, bạn thêm " tây " vào tự dưng khiến người khác hiểu nhầm ý mặc dù có thể không phải vậy. Mèo ta thông minh và rất đáng yêu lại hữu ích trong cuộc sống :th_haha_hammer:. Chúc bạn sớm có một em theo mong muốn.