• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN xin a chị nào đó tặng cho e 1 e mèo pháp hay tây cug dc

tra tra

T.Viên Năng Động
bạn ơi, nếu bạn đã yêu mèo thì mèo ta VN nuôi cũng đâu có sao?? các bé cũng là mèo thôi, sao lại phân biệt tây ta làm j! Còn nếu bạn yêu thích và ao ước có 1 bé mèo tây thì mình nghĩ bạn nên dành dụm tiền để mua 1 bé, vì thực sự chẳng ai đi tặng mèo tây đâu. Dù sao cũng chúc bạn may mắn!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhắc nhở em:

Phải có khu vực sinh sống là HN hay HCM ngay đầu tiêu đề topic theo đúng NỘI QUY của diễn đàn. Quyên Đã sửa lại giúp em vì theo dõi thấy em Cm ở topic cho mèo khu vực HN, em chú ý nhé! Nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo 01 tuần! Thân

candy3bie_98

bạn ơi, nếu bạn đã yêu mèo thì mèo ta VN nuôi cũng đâu có sao?? các bé cũng là mèo thôi, sao lại phân biệt tây ta làm j! Còn nếu bạn yêu thích và ao ước có 1 bé mèo tây thì mình nghĩ bạn nên dành dụm tiền để mua 1 bé, vì thực sự chẳng ai đi tặng mèo tây đâu. Dù sao cũng chúc bạn may mắn!

vâng =))~ ks ạ với cả nhà e cũng có mèo ta nên muốn ai cho 1 con mèo tây thôi cũng đang hỏi mua