• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Chủ nhật (6/5/2012) tổ chức đi off ở đường Tình Yêu (Hàn Quốc) ở Hồ Tây nhé!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
tên : linh
pet : 2 em hamster
(làm ơn cho em đi , please )

Rất vui vì em đã đăng kí off chung với mọi người thì đúng hơn ^^ Hi

silvershark8x

T.Viên Năng Động
oài, hôm nay mát giời nhiều người đăng kí thế :157: :157: :157: :157: :157:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Mình cũng ko có bơi :keke_hehe: nhưng silver khéo tay vậy chắc body cũng đẹp :keke_hehe: cứ cởi áo quần, nhảy xuống bơi 1 vòng, cho các bạn nữ lóe mắt :keke_hehe:

ô chả liên quan, :keke_hehe: mènh là mềnh ở trên bờ thoi :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
@all: Anh em tiếp tục đăng ký nào :D. Ai có thắc mắc xin vui lòng LH tổng phụ trách chương trình off silvershark8x. SDT: 0987057988 nhé.
@silvershark8x: Đằng ấy chủ trì, cố lên nhé. Chiều chủ nhật tớ có việc, đúng giờ tớ sẽ tới. hihi :D

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
@all: Anh em tiếp tục đăng ký nào :D. Ai có thắc mắc xin vui lòng LH tổng phụ trách chương trình off silvershark8x. SDT: 0987057988 nhé.
@silvershark8x: Đằng ấy chủ trì, cố lên nhé. Chiều chủ nhật tớ có việc, đúng giờ tớ sẽ tới. hihi :D

he he he cho anh silver chủ trì + chủ chi luôn đê :D

mangaka

YTC Developer

:le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

bikawaill

♥Nguyễn Hải Yến♥
:sadcorner: hẹn h oái ăm quá đi,mún đi mà k đc :dead: từ nhà lên đấy chắc gần 1h :dead: có j mai k thay đổi thì sẽ đăng ký đi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

longxin2000

:D đông vui quá hôm ấy mà k bận gì mình sẽ cho bean và owen ra chơi:D

đồng ý luôn, anh Trung mang husky với em Bean đi là được rồi :03:

bio

Member
Cả nhà ơi :(( Bio nhà e k chịu chui vào hộp hay lồng j đâu :(( e mang theo mà k cần hộp hay lồng được không :((

longxin2000

Cả nhà ơi :(( Bio nhà e k chịu chui vào hộp hay lồng j đâu :(( e mang theo mà k cần hộp hay lồng được không :((

được bạn ạ :D

longxin2000

anh silver định camping ở topic này à :D

4 người đang đọc chủ đề này

3 thành viên, 1 khách, 0 thành viên ẩn

longxin2000, silvershark8x, angelboy_kut3

bio

Member
Vậy e đăng ký nữa nhé
Tên: Minh Hường + đi cùng người yêu nữa nhé :X
Pet: Bio

silvershark8x

T.Viên Năng Động
oài, quả này khó roài, sao mềnh lại đc phụ trách cái vụ kem vs nước uống thế trời @@

longxin2000

oài, quả này khó roài, sao mềnh lại đc phụ trách cái vụ kem vs nước uống thế trời @@

Thì hôm đấy đến đấy đếm người xong anh đi mua mà mọi người đưa xiền cho anh cơ mà

angelboy_kut3

Thì hôm đấy đến đấy đếm người xong anh đi mua mà mọi người đưa xiền cho anh cơ mà

tưởng silver chủ trì+tri luôn cơ mà=p~=)))))